Potter Story Lobby !!! > การ์ตูน - แอนิเมชั่น !

[23/4/2009] :: ใครเคยดูการ์ตูนเรื่อง .. แม่มดสาวหัวใจกุ๊กกิ๊ก บ้าง [^^]

(1/2) > >>

Magic-Cvidiz:
อืม ตามหัวข้อ .. เราเพิ่งจะเคยดูแต่ก็ สนุกดี .. เราชอบ ช็อคโกล่า และ เพื่อนๆละ

:D :D :D :D

Panda North:
เคยค่ะ (แบบว่าถูกน้องลากมานั่งดูด้วยทุกวัน ไม่อยากดูก็ต้องดู TwT)

เนื้อเรื่องก็โอเคดีนะคะ

ถ้าจะถามว่าชอบใครก็....อูมั้งคะ - -" (ถ้าผู้หญิงก็โคโคนัทค่ะ)

MaGiC PiNk !!:
โห

ชื่อเรื่องน่าดูจังเลยค่ะ^^

~NeroTheCherodingerCats~:
ดูฮะ เพราะน้องดู ผมอยู่ในห้องเลยดูด้วย (ซะงั้น) 555+

ชอบวนิลาครับ ผมว่าน่ารักดีออก ถึงตอนหลังจะเป็นตัวร้ายก็เถอะ แต่ก็กลับมาเป็นคนดีต่อ เหอๆๆ

PON EILEEN SNAPE:
ท่าทางจะมันมากๆเลยอ่าค่ะ แต่ว่า ไม่เคยดูอ่าค่ะ(แบบว่าอายจังเลยไม่เคยดู) เดี๋ยวจะลองไปติดตามดูค่ะ :D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version