Potter Story Lobby !!! > ห้องพยาบาล มาดามพอมฟรีย์ !

[20/07/09] :: ออกกำลังกายมาเมื้อยจัง...ช่วยบอกหน่อยสิ

<< < (2/3) > >>

~OrenjI~:
ถ้าไม่ดื่มพวกน้ำเกลิอแร่ทั้งหลาย  ก็ให้กินน้ำปลาแท้  ( ย้ำว่าต้อง แท้!!)  1 ช้อนโต๊ะค่ะ

Kingdom Gryfindor:
วิ่งแถวๆบ้านครับ และก็นอนหลับพักผ่อนให้เพียงพอ (แต่มานั่งโพสต์ตอนตี 3 เนี่ยอย่าเอาเยี่ยงอย่าง เหอะๆ  ::) )

PON EILEEN SNAPE:
การประคบร้อนหรือเย็น ค่ะ ช่วยผ่อนคลายกล้ามเนื้อได้ แล้วก็การนวดกดจุด

สุดท้ายนี้ก็ พักผ่อนเยอะๆและทานอาหารที่มีประโยชน์ นะค่ะ อิอิ 

SaiSung:
วิ่งมาเหนื่อยๆ

ก็อย่านั่งเด็ดขาด เราจะเปงลมได้

แล้วหายใจเข้าลึกๆ ยืนอยู่นิ่งๆ มองไปที่ๆมีสีเขียวจะช่วยให้หายเหนื่อยได้คร้า........

Mint Luna:
พักคะ

พักเลยคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version