Potter Story Lobby !!! > การ์ตูน - แอนิเมชั่น !

08/05/52 เนกิมะเล่ม 24 แล้วก็ เนกิมะ ภาค2 มายัง?

(1/4) > >>

the master of magic:
เนกิมะเล่ม24 ยังไม่มาเลย อ่ะ  :( เมื่อไรจามาสักที  ช่วยบอกหน่อยว่าเนกิมะเล่ม 24 มาเมื่อไรจะได้ไป ซื้อ ( ตอนนี้มีแค่เล่ม ที่ 23อยู่นะ ที่วาง
แล้ว เนกิมะ ภาค2 มายังงะ เรายังไม่เลย ช่วยหน่อยน้า  :)

★oGazettEo★:
มีถึงเล่ม 23 เหมือนกันคับ

แล้วเนกิมะภาค 2 นี่คือไรหรอ ??

เมะรึเปล่า ??

ถ้าเป็นเมะ ออกมา 2 ภาคแล้วครับ

ล่าสุดมีภาค ปีกพิสุทธิ์ ออกมาแล้วด้วย

ตอนสั้น 3 ตอน

แต่ไม่รู้ว่าประเทศไทยซื้อลิขสิทธ์มารึยังนะครับ

Panda North:
*o*!! ข้าเจ้าต้องตามติดให้ได้จอร์จ!!

ว่าไปก็ออกช้าจริงๆเลยนะคะนั่น~ = ="

anny:
ไม่ชอบอ่านค่ะ ::)

I My Me Mine:
ไม่รู้จัก ไม่เคยได้ยิน เลย ครับ

อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version