ผู้เขียน หัวข้อ: PSW.HPT 090411 - ซีน (สุดท้าย) ที่ตัดออกใน DH1: แฮร์รี่กับรอนล่ากระต่ายในป่า  (อ่าน 3536 ครั้ง)

ลม ฟ้า พายุ ...

• กำ ลั ง ก่ อ ตั ว ~
  • PSWeb's Staff
  • มนุษย์หมาป่า
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
::: ซีนสุดท้ายที่ตัดออกจาก DH1: แฮร์รี่กับรอนล่ากระต่ายในป่า :::

ปล่อยกันออกมาแล้ว แว้ว ว ว~  สำหรับซีนที่ถูกตัดออกจากเครื่องรางยมทูต ภาคที่ 1
       ซึ่งคราวนี้จะเป็นซีนสุดท้าย (จาก 8 ซีน) แล้วนะครับ
       เป็นตอนรอนกับแฮร์รี่ล่ากระต่ายกันในป่า (คงเอาไปกิน) ... แล้วเปลี่ยนมาเป็นยิงคาถาเล่นกัน
       และลงเอยตอนสุดท้ายที่ดูเหมือนจะงอนกันนิดหน่อย 55+

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=j7x-1tbOBJs&feature=player_embedded[/youtube]

SOURCE:   www.mugglenet.com  &  www.youtube.com
TRANSLATE & WRITTEN:   uknow_who
นำออกพร้อมเครดิตทั้งหมด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2011, 05:09:48 pm โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ
ขอบคุณสำหรับ VDO มาให้ชมน่ะค่ะ
เหมือนจะโกรธกันมากกว่าน่ะเนี่ย !!!ไม่ใช่เเค่งอน กันล่ะ
จะรอ เต็มๆเลยดีกว่า .. ...
เเต่จนเเล้วจนรอด เเถวบ้านก็ยังไม่มีวางขายสักที
ปล. ภาพคมชัดดีน่ะค่ะ

Portus

• Finite Incantatem/-
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • Deathly Hallows
อ่า ขอบคุณทีเ่อามาให้ดูกันนะครับ  :)

littleprince

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ ไม่เคยเห็นเลย ดูจิตๆ นิดหน่อยนะเนี่ย  ???

SMF spam blocked by CleanTalk