ผู้เขียน หัวข้อ: 14/12/53 :: สัปดาห์ที่แล้วได้ไปเที่ยวกรุงเทพฯสนุกมาเลย  (อ่าน 3527 ครั้ง)

Fire & Wind

• ผู้วิเศษเลือดผสม
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
    • เพลงใหม่ทุกวัน
พอดีโรงเรียนพาไปดูงานกับรุ่นพี เพราะรุ่นพี่ไปนำเสนองานที่ SIPA เลยได้เข้าไปในสำนักงานด้วยดีใจมากเลยล่ะครับ เพราะเป็นครั้งแรกในชีวิตเลยครับ
ภูมิใจมากเลยครับ พอทำงานเสร็จแล้วก็ไปเที่ห้างพันทิพย์ของเกี่ยวกับคอมถูกมากเลยล่ะครับเลยหมดไปเป็นพัน
พอตอนค่ำก็ไปที่ลานพระบรมรูปทรงม้าสวยมากเลย ซึ่งตอนนั้นเขาจัดงานวันพ่ออยู่เลยจัดไฟสวยมากบู๊ทแต่ละบู๊ทก็เป็นของกระทรวงต่างๆ
ชอบของกระทรวงการต่างประเทศ กับกระทรวงการท่องเที่ยว :D

อยากไปอีกอ่ะแต่ได้ไปกับโรงเรียนเลยได้ไปไม่กี่วัน :(

เราไม่รู้หรอกว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร แค่เราทำวันที่ให้ดีที่สุดเท่านั้นเอง และไม่ทำตัวให้ไร้ประโยชน์
ความรักนี้แปลกเนอะ คนที่เรารักเขาไม่รักเรา กลับกันคนที่เราไม่รักกลับรักเรา แต่คนเราก็ยังจะรักถึงแม้จะรู้ว่ามันจะทำให้เรามีความทุกข์ก็ตาม

I My Me Mine

• มนุษย์หมาป่า
  • เพราะผมรัก 4Minute ฮยอนอา
ดีใจด้วยนะครับที่ได้ไป 

เพราะยังมีอีกหลายๆ คนที่ยังไม่มีโอกาสได้ไป อย่างผม

;D ;D

teera

• บุคคลทั่วไป
ดีจังเลย ถึงผมจะเคยไปมาแล้วก็เถอะ ;D แต่เค้าอยากไปอีก :(

De_PaKaPol

• ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
ช่วงนั้นเราติวข้อสอบอย่างเดียว แต่เสียดายที่ อ่านไป ไม่ออกซักข้อเลยซะงั้น โดย เฉพาะ ประวัติศาสตร์ เพิ่งสอบวันนี้  ::)

SMF spam blocked by CleanTalk