Potter Story Lobby !!! > ห้องน้ำรวม !

16/07/11 :: อยากระบายนิดนึงฮะ

(1/1)

Portus:
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก  >:( >:(>:( ไปดูแฮรี่ 7.2 มาแล้วฮะ  มันขัดอารมณ์อย่างมากกกกกกกกกกกกกกกกกก  เก็บรายละเอียดไม่ได้เรื่องเลยยยยยยยยยยยยยยยยย เสียอารมณ์ๆ   :o  :-X   คือหนังสนุกนะ แต่รายละเอียดเล็กๆน้อยๆ มันไม่ใช่อ่ะครับ เซงๆ

ขอแค่ระบายความรู้สึกครับ ไม่ขอพูดอะไรให้มากความ เดี๋ยวจะเข้าข่ายสปอยกันไป  :P

teera:
มันก้อเป็นส่วนหนึ่งที่มาจากหนังโดยอ้างอิงถึงหนังเท่านั้นเองอ่ะครับ  ผมดูก้อรุสึกแบบนั้นเหมือนกัน

김희철 ★ 신성:
เอานาๆๆ เอาเป็นว่าเราจะได้รับชมอีกมุมนึง อีกเวอร์ชั่นนึงของ แฮร์รี่ พอตเตอร์ แล้วกันเนอะ
ดีซะอีกครับที่เราจะได้มีคตวามประทับใจให้จดจำทั้งหนังสือ และ ภาพยนตร์ ในแบบที่ไม่เหมือนกัน ^^

Sinfinzo:
ระบายเลยครับ เอาที่สบายใจ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version