Potter Story Lobby !!! > ห้องน้ำรวม !

17/01/54 :: ใจหายเลยจะจบม.ต้นแล้ว

(1/3) > >>

Fire & Wind:
เหลืออีกไม่กี่เดือนก็จะจบแล้ว
เพื่อนอยู่ห้องเดียวกันมาสามปีก็จะย้ายไปเรียนม.ปลายและอาชีวที่อื่น
เสียใจมาก
ระยยะนี้ต้องสร้างประสบการณ์ให้มากที่สุด
 :(

snow_heart_summer:
เป็นอะไรที่ดีนะจะได้ไปเจออะไรใหม่ๆ

แม้จะมีความผูกพันธ์ที่ดีกับเพื่อนๆ แต่มันก็จะเป็นความทรงจำที่ดีไม่ใช่เหรอ

SaiSung:
ใช่ค่ะ ช่วงชีวิตม.ต้นเป็นอะไรที่สนุกมากๆ
พอได้นึกย้อนก็มีความสุขดีค่ะ

teera:
ผ่านม. ต้นไป ก็ไปเริ่มชีวิตแสนสนุกในการเรียนรู้ประสบกาณ์ชีวิตในอนาคตเพิ่มขึ้นอีก
 ไม่ว่าจะเป็นการเรียน หรือเรื่องอื่น นะครับ

Portus:
ขึ้น ม.ปลาย เจออะไรใหม่ๆ ให้เราเปิดหูเปิดตาเรียนรู้กันต่อไป...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version