Harry Potter !!! > ห้องสมุด แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPL 031011 - ใครอ่านหนังสือเเฮร์รี่ พอตเตอร์จบเเล้ว

<< < (3/4) > >>

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
อ่านจบหลายรอบแล้วครับ  เป็นปีได้แล้ว  แต่เพิ่งอ่านเมื่อช่วงน้ำท่วมนี่ใหม่ครบ 7 เล่มพอดี ก็ประมาณเดือนนึงอ่าครับ  ได้อ่านต่อกัน 7 เล่นมันก็สนุกดีนะๆ  ติดต่อกันดีๆๆ   :D :D

milntra:
ทั้งเจ็ดเล่ม ภาษาไทย ใช้เวลาจริงๆราวๆ 16-20 วันค่ะ
อ่านจบได้ 3 รอบแล้วค่ะ (เว้บรอเป็นเดือนๆ)

ตอนนี้เพิ่งเริ่มอ่าน ภาษาอังกฤษค่ะ เฉลี่ยแล้ว ใช้เวลาซักคง 4 เท่าได้

เพราะ มันเป็นอะไรที่ ... รู้กันดีอะนะ

เพิ่งอ่านถึงเล่ม 3 เอง :-\

Boosnsd:
ถ้าเล่มเล็ก วันเดียวจบ เล่มใหญ่ สองวันจบ แต่อ่านหมดนานแล้ว อิอิ :D :D

teera:
อ่านจบแล้วครับ อ่านไปอ่านมา ไม่เคยเบื่อเลยย :-*

mermaid:
 :-* อ่านทุกภาคยกเว้นภาค 5 ค่ะ ใช้เวลา 3 ปี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version