ผู้เขียน หัวข้อ: 29-09-09: [EN-Movie] วิล สมิธ และ ชาร์ลีซ เธอรอน กลับมาสานต่อ Hancock 2  (อ่าน 2077 ครั้ง)

innocence'

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
    • My hi5
วิล สมิธ และ ชาร์ลีซ เธอรอน กลับมาสานต่อ Hancock 2

วิล สมิธ และ ชาร์ลีซ เธอรอน จะกลับมารับบทเดิมอีกครั้งในหนังภาคต่อซูเปอร์ฮีโร่เรื่อง Hancock ตามที่ปีเตอร์ เบิร์กบอกแก่ MTV News ครับ เบิร์กคุยเมื่อต้นสัปดาห์ที่ผ่านมา และตอบคำถามว่านักแสดงนำจะกลับมารับบทเดิมอีกไหม เบิร์กตอบว่า “ทุกคนจะกลับมาเล่นภาคต่อครับ

มีรายงานอย่างเป็นทางการเมื่อไม่กี่สัปดาห์ก่อนว่ามีการวางแผนงานอย่างจริงจังเพื่อสานต่อหนังซูเปอร์ฮีโร่ปนตลกเรื่องนี้ ซึ่งได้รับคำวิจารณ์ในแง่ลบอย่างมากขณะที่รายได้นั้นสูงถึง 628 ล้านเหรียญสหรัฐ เบิร์กมีแผนจะกำกับจากภาคต่อที่ให้อดัม เฟียโร (Dexter, 24) และ เกลน แมซซารา (The Shield) มาเขียนบทให้

เบิร์กยังเผยเนื้อเรื่องบางส่วนของภาคสองด้วยครับว่าเราจะได้เห็นเทพเจ้าผู้เป็นอมตะองค์ที่สามเข้ามามีบทบาทในภาคต่อ และเขา “มีคนที่คิดเอาไว้ในใจแล้ว” แต่ “ผมจะไม่บอกคุณว่าใคร แต่เรามีแล้วแน่ๆ

ยังไม่มีรายงานว่านักแสดงนำได้เซ็นสัญญาอย่างเป็นทางการแล้ว รวมถึงวันเปิดกล้องและวันฉายด้วยครับ

Credit: JEDIYUTH

แฮร์รี่ พอตเตอร์

• อยากเรียนจบเร็วๆจัง
  • มนุษย์หมาป่า
เรื่องนี้ก็เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่ชอบในแนวฮีโร่เลยครับ
อยากดูไวๆ มีภาค 2 ต่อด้วย เจ๋งๆ
แฮร์รี่ เจมส์ พอตเตอร์

PON EILEEN SNAPE

• LOVE HARRY POTTER ALWAYS
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • I LOVE SEVERUS SNAPE
ภาค 1 ก็สนุกสุดๆ งั้นภาค 2 ก็สนุกสุดยอดไปเลยอ่าสิ  อิอิ

จะคอยติดตามค่ะ อยากดูๆๆ ขอบคุณที่นำมาฝากนะค่ะ

PP_RAFC

• บุคคลทั่วไป
ว้าว ภาค1 ก็มันส์ค่อด ภาค 2 จะเป็นยังไงน๊า จะรอดูๆๆ  :D

SMF spam blocked by CleanTalk