ผู้เขียน หัวข้อ: 22/08/53 :: อยากทราบอะไรบางอย่างครับ  (อ่าน 1819 ครั้ง)

Fire & Wind

• ผู้วิเศษเลือดผสม
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
    • เพลงใหม่ทุกวัน
22/08/53 :: อยากทราบอะไรบางอย่างครับ
« เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 07:40:13 am »
ทำไมกระทุ้ของผมถึงโดนล็อคครับ

ที่เกี่ยวกับรีบอร์นน่ะครับ

แล้วอยากรู้อีกอย่างหนึ่งคือทำใม hp มันลดลงเรื่อยๆเลยล่ะครับ

ตอบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

เราไม่รู้หรอกว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร แค่เราทำวันที่ให้ดีที่สุดเท่านั้นเอง และไม่ทำตัวให้ไร้ประโยชน์
ความรักนี้แปลกเนอะ คนที่เรารักเขาไม่รักเรา กลับกันคนที่เราไม่รักกลับรักเรา แต่คนเราก็ยังจะรักถึงแม้จะรู้ว่ามันจะทำให้เรามีความทุกข์ก็ตาม

~NeroTheCherodingerCats~

• Staff - T
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
Re: 22/08/53 :: อยากทราบอะไรบางอย่างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 12:36:46 pm »
เรื่องกระทู้โดนล๊อคนี้ ไม่แน่ใจครับ ต้องถามซ้อใหญ่

ส่วนเรื่อง HP มีกระทู้ตั้งคำถามไว้หลายรอบแล้วครับ

หาอ่านเอา แล้วก็รบกวนซ้อๆย้ายกระทู้หน่อยฮะ

เมื่อมีการเริ่มต้นเรื่องราว...มันก็จะต้องมีจุดจบ
หากแต่ว่า...มันก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณว่ามันจะจบยังไำง
แล้วคุณล่ะ อยากให้เรื่องราวของคุณจบแบบไหน??

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
Re: 22/08/53 :: อยากทราบอะไรบางอย่างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010, 02:15:40 am »
กระทู้โดนล็อกด้วย 5 สาเหตุ

1. เครดิต
2. ข้อมูลมาไม่ครบ
3. บางกระทู้มีลักษณะคล้ายเป็นการโฆษณาเว็ปไชต์อื่นๆ
4. บางกระทู้มีลักษณะเป็นการละเมิดลิขสิทธิ์
5. ล็อกเพื่อให้แอดมินพิจารณาในข้อ3, และ4  ...  ช้า - เร็ว ขึ้นอยู่กับความขยันของแอดมิน

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

Mafia

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กันยายน 2010, 01:00:11 am »
ขอบคุนสัมหรับข้อมูล ค๊าบ !!!

SMF spam blocked by CleanTalk