ผู้เขียน หัวข้อ: 26/06/2553 ผมตั้งกระทู้ไปแล้วกลับมาอีกทีไม่มีเลยครับ  (อ่าน 1739 ครั้ง)

ผู้พิทักษ์

• ♥คุณเอ็มม่าเสมอ
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • คุณเอ็มม่า วัตสันโปรดรู้ไว้ว่าผมอยู่ข้างคุณ
ผมตั้งกระทู้เลโก้ แฮร์รี่ พอตเตอร์ไปแล้วครับ
แล้วมาดูมันไม่มีเลย
ยังไงรบกวนช่วยดูให้ทีนะครับ
ขอบคุณครับ
เอ็มม่า วัตสันไม่ว่าคุณจะอยู่ไหน
แต่ขอให้รู้ไว้ว่าผมรักคุณเสมอ

ลม ฟ้า พายุ ...

• กำ ลั ง ก่ อ ตั ว ~
  • PSWeb's Staff
  • มนุษย์หมาป่า
  • *
Re: 26/06/2553 ผมตั้งกระทู้ไปแล้วกลับมาอีกทีไม่มีเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 02:43:39 am »
กระทู้อยู่ในห้องนั่งเล่นครับ

ตอนแรกเห็นกระทู้อยู่ในบอร์ดห้องสมุด  แต่กำลังจะโมดิฟาย คิดไปคิดมาว่าไม่น่าจะเกี่ยวกับเนื้อหาบอร์ด
เมื่อกี้ ก็เลยย้ายกระทู้น่ะครับ

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
Re: 26/06/2553 ผมตั้งกระทู้ไปแล้วกลับมาอีกทีไม่มีเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 06:19:02 am »
[hide]เพราะกระทู้โดนย้ายน่ะค่ะ
และเนื่องจากเนื้อหาค่อนข้างกำกวม  ก็เลยย้ายกันไปมาหลายรอบ
ขออภัยในความไม่สะดวกไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
[/hide]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิถุนายน 2010, 11:47:45 am โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

SMF spam blocked by CleanTalk