Potter Story Website !!! > Hogwarts School v.2 : 2009

07/03/52 : ปรับปรุงครั้งสุดท้ายก่อนการเปิดรับสมัครอย่างเป็นทางการ ซัมเมอร์นี้ !

<< < (2/8) > >>

*~iQ-sunG~:
ขอบคุณนะครับ..เกี่ยวกับความคืบหน้า

ของกิจกรรม Hogwarts School อยากเข้า

ร่วมกิจรรมจัง แต่ไม่รู้ว่ารับเฉพาะผู้วิเศษ ฤ ป่าว..

paranoiiz:
อ่า เย้ๆๆ
จะได้สมัครสักที รอนานแล้ว :D

sj..LO♥€ _ ลีทึก By กัสเซน ๏_☺:
ว้าว ว ว ว

จะรอสมัครค่ะ  ไม่พลาดแน่นอนเลย

แต่จะได้เปล่าน่ะสิ   

NaMTiP:
ขอบคุณค่ะสำหรับข่าวสาร

อยากเข้ามาตั้งนานแล้ว

mymun_vinsent:
ซัมเมอร์นี้พี่ไม่ว่างอ่ะแดน มีลงซัมเมอร์ 2 วิชา จะบ้าตาย
เออ ลืมไปเลย แล้วพี่ยังจะเล่นได้อีกหรือเปล่าเนี่ยะ  ???

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version