Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 230311 - กำหนดฉาย 'แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เครื่องรางยมทูต ภาคที่ 2'

(1/2) > >>

ลม ฟ้า พายุ ...:
::: Harry Potter and the Deathly Hallows: Part II full international release dates list :::

SOURCE:   snitchseeker.com  &  Harry Potter @ facebook.com
REUPLOAD:   uknow_who
นำออกพร้อมเครดิตทั้งหมด และไม่อนุญาตให้ฮอตลิงค์

*ดิท*

ข่าวนี้แอดมินของเราได้ประกาศไว้หน้าเว็บแล้วเช่นกันครับ
       เดี๋ยวยังไง ค่อยกลับมาจัดการกับกระทู้นี้อีกทีนึงนะ ^^

title0022554:
เดี๋ยวกะมาละ

tchtaoism:
อ๊ากกก ๆๆ ใกล้แล้ว >< อยากดู

~风风~:
รู้สึกว่ายังอีกนานเเสนนาน กว่าจะถึง ...
ยิ่งช่วงนี้ ฟ้าฝนไม่ค่อยเป็นใจต่อการเดินทางไปไหนมาไหน
 เเล้วจะรอดไหมเนี่ย?? ก็ออกพร้อมๆ กับหลายประเทศ น่ะค่ะ
เเต่ ญี่ปุ่น กับอินเดีย ช้าสุด ในเอเชีย ..เป็นไปได้ ^^

เพล้ง !! เสียงหน้าเเตก  ค่ะ ก็ดันลืมดูเดือน ขอบคุณค่ะที่บอก เตือน ^^
v
v
v
v

ลม ฟ้า พายุ ...:
        ^
        ^
        เกาหลีใต้ช้าที่สุดครับ ... ตั้งเดือนธันวาคมโน่นแน่ะ  :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version