Potter Story Lobby !!! > ห้องน้ำรวม !

3/2/2009 มันอะไรกันเนี่ย - -*!

<< < (2/3) > >>

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*:
รถร่วม - -+

ความทรงจำเกี่ยวกับรถร่วมออยมีเยอะ - -+
จำได้ว่าหลังจากเรียนพิเศษเสร็จกำลังจะไปพาต้า (สดๆร้อนๆเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา)
มันขับตัดหน้าเค้าแถมบีบแตรใส่เค้าอีก ออยนี้นั่งอยู่เฉยๆ ว๊ากลั่นเลยอ่ะ

ตกใจ T^T

อย่าขึ้นมันเลยพี่ซ่า!

SinX_ZeRo:
รถเมล์สีเขียว ขึ้นเเล้ว 5-7 ครั้งได้ นั่งเเล้ว สนุกดีๆ มันส์ ไม่รู้ว่าจะ รอดหรือไม่รอด เร้าใจดีครับ javascript:void(0)

จงทำใจเเล้ว อย่า ขึ้นอีก

Jan_Tifฯ:
555

บ้านอยู่ต่างจังหวัด (บ้านนอก)

ไม่มีหรอกค่ะรถแบบนี้

มีแต่รถสาย

แต่มันก็อันตราย แบบนี้แหละค่ะ

ขับแบบซิ่งๆ เสียวๆ

ขอบคุณสำหรับ ประสบการณ์ค่ะ

ARIANA:
ผมไม่เคยขึ้นรถเขียวนะ
แต่เป็นแบบนี้ผมคิดว่า ผมไม่คิดจะขึ้นแล้วหละครับ

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
น่าสงสารจริงๆ ทีหลังก็อย่าไปขึ้นอีกนะจะได้ไม่เกิดเรื่องแบบนี้อีก ผมก็เคยขึ้นรถร่วมนะแต่ผมนั่งไม่ได้เพราะติดเข่า แถมยังขับรถเร็วอีกรู้อย่างนี้ผมจะไม่ขึ้นอีกแล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version