Potter Story Website !!! > สนามหญ้า

17/05/52 - 2009 SUMMER PSW's Red Sun Smile !!! [ ประกาศผลจ้า ^^ ]

<< < (2/3) > >>

พีท:
ขอบคุณมากครับ
ผมได้รางวัลชมเชย
แต่ครั้งหน้าผมจะเอาของรางวัลมาให้ได้เลย

loveharry:
ขอบคุณทุกๆคนมากเลยค่ะ ที่โหวตให้

และก็ขอบคุณเว็บที่มีกิจกรรมดีๆ มาให้เราร่วมสนุกกันค่ะ 

hannamu:
ขอบคุณมากเลยค่ะ อุตส่าห์โหวตให้เราด้วย  :-[

ตอนแรกเพื่อนมาบอก (ไอ่นัด แกชอบมาโพสมั่วๆในนี้นะ -*-)
 :o
โฮ้ววววว เราได้หรอเนี่ย

ต้องขอบคุณทุกคะแนนโหวตเลยค่ะ
แอบเฝ้ารอว่าผลจะออกเมื่อไหร่
555

ขอบคุณทุกคน
ขอบคุณพอตเตอร์สตอรี่ด้วยค้า
+ขอบคุณพี่แดนด้วย 555

ได้อันดับ5ก็มีความสุขแล้ววววววว

~NeroTheCherodingerCats~:
ก็ขอแสดงความยินดีกับทุกคนที่ได้รางวัลด้วยนะครับ ^^

ดีใจด้วยน้องสาว(เจนนี่) >.< คุๆๆๆๆ ก็รับรองว่าเฮียแดนจะต้องมีกิจกรรมให้ร่วมสนุกกันเรื่อยๆครับ ^^

แต่คงไม่บ่อยมาก เพราะเฮียแดนตอนนี้เองก็กำลังยุ่งๆ เหอะๆๆๆ

NanzZ:
ขอบคุณสำหรับคะแนนโหวตทุกๆคนเน้อ  :-*
เย้ๆ ได้ที่ 7 ^^ เพิ่งเคยส่งเข้าประกวดครั้งแรก

ยังไงก็ขอฝากโหวตน้องพอตเตอร์ T3 ด้วยนะค่ะ  อิอิ :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version