Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

06/05/52 มีผู้ใดชอบหนังสือของ Meg Cabot เหมือนเราบ้างๆๆๆ

(1/2) > >>

mama21:
คือว่าตอนนี้กะลังสะสมหนังสือฉบับบแปลไทยของ Meg อยู่ค่ะ เพราะชอบนักเขียนคนนี้มากกกกๆๆๆๆ...
สะสมทุกเล่มยกเว้น Princess Diary ค่ะ ตอนนี้มี 20 ก่าเล่มละ  :o

ใครมีเล่มที่อยากขายมือสองมาเสนอได้นะคะ เพราะบางเล่มหาซื้อย๊ากกมาก  ::)

jam:
ไม่เคยได้ยินชื่อเลย
จะลองหาอ่านดู
 :)

SaiSung:
ไม่รู้จักง่า............ :-X :-X :-X

PON EILEEN SNAPE:
ชอบมากๆเลยค่ะ  แต่หนังสือ เรื่อง เดอะ พริ้นเซส ไดอารี่  ยังไม่มีเลยค่ะ

แบบว่าอยากได้เรื่องนี้มากๆ เดี๋ยวว่าถ้าว่างจะไปหา ซื้อที่ บีทูเอส

I My Me Mine:
ไม่รู้จักเลยครับ

ใครหว่า ::)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version