ผู้เขียน หัวข้อ: 13/07/09 : ถามหน่อยครับ  (อ่าน 1748 ครั้ง)

แฮร์รี่ พอตเตอร์

• อยากเรียนจบเร็วๆจัง
  • มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
13/07/09 : ถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2009, 12:13:07 pm »
อยากทราบว่า ที่นี่ไม่มีการนัดสมาชิกไปดูแฮร์รี่กันแล้วหรอครับ
 เห็นตอนแรกมีประกาศหน้าเวปว่าจะไป แต่ตอนนี้ไม่เห็นแล้วอะครับ
ไม่ทราบว่ายังมีการนัดอยู่อีกไหมครับ แล้วมีกิจกรรมอื่นๆใหม่ๆอีกหรือเปล่าครับ
 :D :D :D
แฮร์รี่ เจมส์ พอตเตอร์

Mirror-z

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
Re: 13/07/09 : ถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2009, 01:16:22 pm »
ถ้าเป็นประเด็นเก่าๆ ก็จะพอตอบได้ว่า
1 . บอร์ดเรามีแต่เด็กๆ ที่ผู้ปกครองค่อนข้างเป็นห่วง ไม่ได้มีหนุ่มสาว มหาลัยมากมาย หรือผู้ที่ดูแลตัวเองได้แม้กระทั่งกลับตอนหัวค่ำ
2 . คนกลุ่มใหญ่ อยู่กันคนละจังหวัดมากมาย การมารวมตัวกันคงลำบาก
3 . ทุกคนต่างวุ่นวาย เช่นเราเป็นต้น

ที่เหลือ ไม่ทราบบบบ ...~
รอคนใหญ่คนโต มาเคลียร์ต่อไป ...
..ถ้ากฏบอร์ดมีแค่นี้ยังทำกันไม่ได้ ก็อย่าหวังเป็นคนดีของชาติได้เลย..

..บ้าน ถ้าขาดการใส่ใจ ไม่ดูแล ดีแต่จะทำรก มันก็ไม่ต่างอะไรกับกองขยะที่มีแต่พวกขยะมากองรวมกันซักเท่าไหร่เลย
ขอร้อง รักษากฏบอร์ดสักนิด..::

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
Re: 13/07/09 : ถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2009, 08:24:50 am »
มีค่ะ!!  มีทั้งที่ไปดูด้วยบัตรฟรี  ....  และไปดูโดยเสียตังค์ไปกันเอง
แต่ว่าไม่ค่อยได้รับการตอบรับเท่าไหร่นัก  เหตุผลตามที่น้องกระจกตอบไปแล้วน่ะค่ะ

แต่สำหรับตอนนี้ยังไม่มีสต๊าฟฟ์ท่านใดได้รับทราบรายละเอียดจากเว็ปมาสเตอร์เลยค่ะ
มีเพียงแค่การนัดหมายปากเปล่าเท่านั้น  ยังไม่มีการนัดหมายที่แน่นอน 
จึงจำเป็นต้องรอคำตอบกันต่อไปฮ่ะ !!

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

SMF spam blocked by CleanTalk