ผู้เขียน หัวข้อ: PSW.HPT 180710 - ฉากที่ไม่ปรากฏใน ภ.แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เจ้าชายเลือดผสม  (อ่าน 2597 ครั้ง)

feilong1

• บุคคลทั่วไป

ฉาก slug club ฉากนี้ไม่เห็นมีในหนังเลยอ่ะค่ะ แล้วยังไม่มีใน deleted scene ด้วยน่ะค่ะ
 :(
แล้วตกลงรูปนี้เป็นรูปจริงๆในเรื่องมั้ยค่ะ หรือว่าแต่งขึ้นมาเอง
เราคุ้นหน้า ฟัดจ์ คนนี้มากเลยค่ะ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

credit: http://harrypotter.wikia.com/

ADD TOPIC DATE: 180710 1115
uknow_who ++ PSWeb's STAFF T

~ ศึกษากฎ กติกา มารยาท ในการใช้งานเว็บบอร์ด คลิกที่นี่!! ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2010, 06:00:27 am โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

nakan1412

• เอ็กเปรสโต พาโทรนม....
  • สควิบ
  • **
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • เอ็กเปรสโต พาโทรนม....
คฃจาเป็นฉากนึงในหนังและคะ แต่พอเข้าที่ไทยคงตัดออกมั่ง  คิดว่างั้นนะคะ ;)

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • มนุษย์หมาป่า
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
เอ่อ ... มันก็เป็นเกือบทุกภาพยนตร์อ่ะครับ

จะ (แอบ) ตัดฉากหนังบางตอนออกเพื่อ ทำเวลาให้ทันหนังเรื่องเรื่องใหม่อ่ะครับ

ผมไปดูหนังเรื่องนึง แล้วแบบว่ามันมีประมาณ 2 ชม. ครึ่ง แต่ว่า

พอตอนจบมาดูเวลาดูแค่ 2 ชม. 15 เอง (ดูท่าแล้ว 'งก' มาก ๆ 55)

เพื่อให้ได้เวลาพอดีกลับรอบต่อไปครับ =) ผมว่าก็น่าจะตัดไปไม่ก็

เกิดการผิดพลาดทางเทคนิคเลยตัดตอนออก เช่น หาผู้แสดงเป็น พีฟส์ (ผีผู้เคารพ บารอนเลือด)

แล้วไปเจอแบบ ในหนังสือ จึงเรียกมาคัดตัว แล้วพอผู้ได้รับบทพีฟส์ เห็นโครงสร้าง

ของ พีฟส์ แล้วแบบว่านิสัยอ่ะครับ เลยไม่ชอบโดยส่วนตัว ผู้กำกับจึงตัดบทออก

จึงไม่มีพีฟส์ตั้งแต่นั้นมา แต่ว่า ภาค 7 ไม่แน่ ฮ่า ๆ (พูดไปงั้น ฮา ...)

เท่าที่ร่ายมาซะยาว มันเกี่ยวรึเปล่าก็ไม่รู้ =)

Norbert

• สควิบ
  • **
ผมไม่เคยดูหนังนะครับ เลยไม่ทราบว่าแต่ละคนเป็นใครบ้าง ใครรู้รบกวนบอกด้วยละกัน
เผื่อจะนึกออกจากหนังสือ

chontida

มันเป้นรูปตอนหนึ่งในการระลึกถึงตอน ทอมรีดเเดอร์ตอนที่เรียนอยู่ใช่ไป ???

eci

ไม่รู้เหมือนกัน
คนผมขาวเหมือนลูเซียสเลย

feilong1

ไม่รู้เหมือนกัน
คนผมขาวเหมือนลูเซียสเลย
ลูเซียสตอนเรียนที่ hagwart น่ะค่ะ 
แสดงโดย Tony Coburn ค่ะ แต่ฉากนี้ถูกตัดออกไป :o

SMF spam blocked by CleanTalk