ผู้เขียน หัวข้อ: 26/ 3 /53 : ขอระบายหน่อยนะ  (อ่าน 2131 ครั้ง)

แฮร์รี่ พอตเตอร์

• อยากเรียนจบเร็วๆจัง
  • มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
26/ 3 /53 : ขอระบายหน่อยนะ
« เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 02:59:30 pm »
ฮือๆๆๆ คะแนนโอเน็ตไม่ค่อยดีเลยอะ เห็นบางคนได้คะแนนดีๆกัน อยากได้คะแนนเยอะๆ
แต่ก็ต้องโทษตัวเองที่ไม่ค่อยกระตือรือร้นเท่าไหร่เพราะได้มหาลัยแล้ว   แต่ก็อยากให้ได้
คะแนนดีกว่านี้อยากจะช่วยโรงเรียนแท้ๆ  เพื่อนๆพี่ช่วยดูหน่อยไหมว่าคะแนนเป็นไงบ้าง 
หรือใครสอบแล้วได้คะแนนเท่าไหร่บ้าง มาบอกกันหน่อยนะ
ไทย   61   สังคม  49   อังกฤษ 44.29    คณิต   52.5     วิทย์  42.5     สุขศึกษา   58
ศิลปะ  47     การงานอาชีพ   43.33 
คะแนนเต็มร้อยนะครับ   
แฮร์รี่ เจมส์ พอตเตอร์

[ [ ◘ อะรี่ พอตเตอร์ ◘ ] ]

• Hold On ~ Only U ...!
  • " Everything " means " Nothing " !!
Re: 26/ 3 /53 : ขอระบายหน่อยนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มีนาคม 2010, 03:13:31 am »
คะเเนนตัวเองก็ไม่ถึงกับเเย่นี่ ก็โอเค ไม่ไช่หรอ ^^

อันนี้คะเเนนเรานะ (อ่านเเทบตาย [[เเทบตายจริงๆ อ่านหนังสือจนป่วยไป 3 วัน]] TT^TT )

ไทย  71 สังคม  67 อังกฤษ  80 คณิต  64.5  วิทย์  71.5 สุขศึกษา  69

ศิลปะ  65.5  การงานอาชีพ  62.5

เราคิดว่าคะเเนนเราก็น่าจะอยู่ในระดับโอเค นะ เเหะ ๆ

เเต่ว่าเราก็ปล่อยวางไปเเล้วล่ะ ตั้งเเต่ที่ผลออกอ่ะ (ยอมรับว่าอ่อนการงานอาชีพมากๆ)

ส่วนคะเเนนอังกฤษภูมิใจสุดยอด (เยอะที่สุดในห้องเเล้วอ่า) ^_____^

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะคะ  อ่านหนังสือต่อไป .. :)   

MaGiC PiNk !!

• จงรีบทำในสิ่งที่ยังไม่ได้ทำ ก่อนที่จะสายเกินไป
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • Love Harry 4 Ever
Re: 26/ 3 /53 : ขอระบายหน่อยนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มีนาคม 2010, 04:49:28 pm »
:Dสู้ๆๆ

มันผ่านไปแล้วว

ทำวันนี้ให้ดีที่สุดค่ะ
Happy and Smile

PON EILEEN SNAPE

• LOVE HARRY POTTER ALWAYS
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • I LOVE SEVERUS SNAPE
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 มีนาคม 2010, 11:47:32 pm »
อย่าท้อค่ะๆ สู้ๆนะค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ อิอิ

Piloty Potter

• Only U!! Only Harry!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 04:36:05 am »
มันผ่านไปเเล้วก็อย่าไปเครียดอะไรมาก

ถือว่าที่เราทำไป เราทำดีที่สุดเเล้ว

ยังไงก็อย่าเครียดมากไปนะคะ จงสู้กับตัวเองค่ะ!!

~:: BaipLu ::~

• Not always see, but [will try to] always there.
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • Return, real one!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 10:55:17 am »
ลองคิดดูนะคะ ว่าแต่ละโรงเรียนก็สอนไม่เหมือนกัน
แต่ละคนก็ไม่ได้อยู่บ้าน หรือมีครอบครัวเหมือนกัน
ประสิทธิภาพคนเราก็ต่างกัน อย่างเพื่อนเราอ่านหนังสือรอบเดียว จำได้หมด เราอ่านสามรอบยังได้ไม่ถึงครึ่งเลย TT^TT
หรือบางทีเราก็ไม่ได้อยู่ในสภาวะพร้อมเต็มที่สำหรับข้อสอบ
คะแนนสอบวัดอะไรไม่ได้ทุกอย่างจริงไหมคะ
คะแนนที่ได้ไม่เห็นแย่เลยค่ะ เรามีเพื่อนที่ได้แย่กว่านี้ แบบว่าที่สูงสุดนี่ 52 คะแนนอ่ะค่ะ
หลายคนเป็นส่วนใหญ่ก็บ่นเรื่องคะแนน o-net กันทั้งนั้น
(อย่างน้อยก็มีเราคนหนึ่งนั่งคอตกฟังว่าเพื่อนได้คะแนนอังกฤษ 92.5 คะแนน! ทำได้ไงนะ ..เอ่อ อันนี้ไม่เกี่ยว)
แต่บางที o-net ป.6 ม.3 และม.6 คงไม่เหมือนกันละมั้งคะ
ยังไงก็สุ้ๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ! :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มีนาคม 2010, 10:57:09 am โดย ~:: BaipLu ::~ »
โลกนี้ไร้ซึ่งคนแปลกหน้า มีเพียงเพื่อนที่เรายังไม่รู้จัก

Mewziiyer

• หากข้ามีเวทมนตร์ 55555
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ความสุขเดินตามคุณไปทุกพื้นที่ :)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 11:51:09 am »
โห ๆ ไม่ต้องเครียดหรอกจ้ะ !!

เพราะยังไงเราก็น้อยกว่า เธอตั้งเยอะแน่ะ แหะ ๆๆ

ขอไม่บอกแล้วกันนะ แบบว่า สมเพศตัวเอง

loveharry

• หูไม่ตรงกับตา
  • ♥ --> Bigbang --> SHINee ♥
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 12:32:30 pm »
0.0  คะแนน แต่ละคน เยอะจังเลยอะ 
ไม่ต้องคิดมากหรอก  ได้ที่เรียนแล้ว ก็ถือว่าเยี่ยมสุดๆแล้วจ้า
คะแนน เธอเยอะจริงๆนะ  อย่าเครียดๆ
เราได้คะแนน น้อย ไม่ขอบอกเหมือนกันนะ  -*-
Thanks >>>  P♥tterst♥ryweb

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 มีนาคม 2010, 07:12:54 am »
ทำไม  คุณ  Because u loved me babe
ได้เยอะจังเลย
ก็สอบเหมือนกันค่ะเเต่...คะเเนนก็...
เฉยๆน่ะ ...เราได้น้อยกว่าอีกเเต่ขอไม่บอกว่าได้เท่าไรเเล้วกันน่ะค่ะ
อับอาย...-O-
บอกเเค่ว่า
สังคม การงาน ได้คะเเนนดี..
เเต่อังกฤษ น้อยมากเลย^^

ก็ไม่เห็นต้องเครียดหรือเสียใจเลยน่ะ

SMF spam blocked by CleanTalk