ผู้เขียน หัวข้อ: PSW.HPT 260311 - SPOIL!! เบื้องหลังสงครามครั้งสุดท้าย: แฮร์รี่และศพโวลเดอมอร์  (อ่าน 3897 ครั้ง)

ลม ฟ้า พายุ ...

• กำ ลั ง ก่ อ ตั ว ~
  • PSWeb's Staff
  • มนุษย์หมาป่า
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
::: สปอล์ย!!~ ภาพจากสงครามครั้งสุดท้าย: แฮร์รี่เดินหันหลังให้ศพโวลเดอมอร์ :::

วันนี้ได้ตามเก็บภาพมาฝากครับ ^^

เป็นเบื้องหลังการถ่ายทำซีนหลังจากโวลเดอมอร์เสียชีวิต
         โดยแฮร์รี่หันหลังเดินห่างออกจากศพโวลเดอมอร์ ซึ่งรายล้อมไปด้วยซากปรักหักพัง และศพผู้เสียชีวิต
         และในมือแฮร์รี่นั้นถือไม้กายสิทธิฮอว์ทอร์น (ขวา) และไม้กายสิทธิ์เอลเดอร์ (ซ้าย) ครับ ...

SOURCE:   yourunichase @ tumblr.com  &  www.snitchseeker.com
IMAGE REUPLOAD:   uknow_who
นำออกพร้อมเครดิตทั้งหมด และไม่อนุญาตให้ฮอตลิงค์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มีนาคม 2011, 03:44:22 am โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

>>Muggle<<

• มักเกิ้ล
  • *
สุดยอดเลย อยากดูแล้วสิ  :D
http://percyjacksonfansite.com/ เว็ปสำหรับคนรักเพอร์ซี่

หมั่นโถว

• Love only you,Harry...
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • {{...LoVe U 4eVeR...}}
สะใจมากมายเลยอ่ะ...
โวลเดอมอร์เดี้ยงแล้ว
555+
อยากไปดูในโรงแล้วล่ะค่ะ^^
ขอบคุณนะคะที่นำมาฝากกัน...

teera

• บุคคลทั่วไป
อยากดูเร็วๆจังเลยนะครับ

e_oleifera@hotmail.com

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณมากครับ

Fire & Wind

• ผู้วิเศษเลือดผสม
    • เพลงใหม่ทุกวัน
สุดยอด
ต้องไปดูให้ได้เลย
 8)

เราไม่รู้หรอกว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร แค่เราทำวันที่ให้ดีที่สุดเท่านั้นเอง และไม่ทำตัวให้ไร้ประโยชน์
ความรักนี้แปลกเนอะ คนที่เรารักเขาไม่รักเรา กลับกันคนที่เราไม่รักกลับรักเรา แต่คนเราก็ยังจะรักถึงแม้จะรู้ว่ามันจะทำให้เรามีความทุกข์ก็ตาม

SMF spam blocked by CleanTalk