Potter Story Train !!! > ถาม - ตอบ !

30/01/52 ช่วยตอบหน่อย

(1/2) > >>

cho chang:
 ???อยากเป็นนักเรียนปี 1  ต้องทำไงคะคอบหน่อย ???

กระทู้นี้ถูกย้ายออกจาก บอร์ด ห้องสมุด แฮร์รี่ พอตเตอร์ เมื่อ 30 มกราคม 2552 เวลา 18.00 น.

เรียน  สมาชิกผู้เป็นเจ้าของกระทู้
อ่านทำความเข้าใจ กฎ กติกา ประจำบอร์ด PSWeb's ฉบับลงวันที่ 23 มกราคม 2552 ก่อนการใช้งานจริงด้วยนะครับ ^^

เรียน  ผู้ดูแลบอร์ดผู้มีอำนาจกระทำการ
ผมยังไม่ได้ดำเนินการใด ๆ ต่อ จขกท. นะครับ ...
หากเห็นควรดำเนินการใดต่อไป ขอให้ดำเนินการได้เลยนะครับ ^^

~OrenjI~:
เข้ามาตั้ง - ตอบกระทู้อย่างสม่ำเสมอ  ...  โดยจะต้องไม่ผิดกับกติกาการใช้บอร์ด

cho chang:
การหักแรงค์เป็นยังไงค่ะ

~OrenjI~:
หักแรงค์ คือการหักจำนวนโพสของสมาชิกท่านั้นออกทั้งหมดหรืออาจจะออกเพียงแค่จำนวนนึง

ตัวดูตัวอย่างประกอบ  >>  http://www.potterstoryweb.com/board/index.php?action=profile;u=503;sa=showPosts

ปล. ไม่จำเป็นต้องเปิดกระทู้ใหม่นะคะ  จถามเพิ่มเติมก็ถามต่อกันไปได้เลย
มันจะได้ไม่เปลื้องเนื้อที่บอร์ด  และดูสะอาดงามตา

cho chang:
1. กรุณากลับไปลงข้อมูลที่กระทู้แรกภายในเย็นวันนี้
หากไม่มีการเปลี่ยนจะดำเนินการลบทิ้งกระทู้
และแจ้งหักแรงค์ทั้งหมดเนื่องจากเข้าข่ายเป็นการปั่นแรงค์ทั้งสิ้น
หมายความว่าอะไรคะ

2. ทำไมแรงค์ของ คนไข้โรงพยาบาลวิเศษเซนต์มังโกถึงเยอะกว่าจอมมารล่ะค่ะ

3. ถ้าเราได้เลื่อนขั้นจากแรงค์แล้วเราจะได้อะไรคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version