ผู้เขียน หัวข้อ: 26.03.10 การสั่งซื้อของ  (อ่าน 1768 ครั้ง)

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
26.03.10 การสั่งซื้อของ
« เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 02:47:49 pm »
อยากถามหน่อยครับว่า

บ้าน PSW มีการสั่งซื้อของมั๊ย ^^ (กะว่าจะสะสมของแฮร์รี่ พอตเตอร์อ่ะครับ)

ถ้ามีช่วยบอกด้วยครับว่าอยู่ตรงไหน

หรือยังไงรบกวนถ้าวางลิ้งค์ก็ดีนะครับ ^^

ปล.และมีเพื่อนในห้องแชท ถามเรื่องนี้เหมือนกันครับ ^^

ลม ฟ้า พายุ ...

• กำ ลั ง ก่ อ ตั ว ~
  • PSWeb's Staff
  • *
Re: 26.03.10 การสั่งซื้อของ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 03:37:12 pm »
เรื่องการสั่งซื้อสินค้า ไม่ว่าจะเป็นที่เราทำขึ้นเพื่อจำหน่ายเอง  ซื้อมาจำหน่ายต่อ  หรือบริการรับฝากซื้อ/สั่งจอง
เท่าที่ผ่านมาไม่มีน่ะครับ ^^
จะเคยมีก็แต่นำข่าวมาประกาศให้ทราบที่หน้าแรกของเว็บ เช่น เมื่อคราวที่นิทานบีเดิลออกจำหน่าย ก็แจ้งให้ทราบแค่ข้อมูลเบื้องต้นเท่านั้น  หากจะสั่งซื้อติดต่อสำนักพิมพ์เอาเองน่ะครับ

ทีนี้เมื่อเจ้าของกระทู้ถามเรื่องการซื้อ-ขายสินค้า
ก็นึกเลยไปถึงกรณีที่สมาชิกจะนำสินค้ามาจำหน่ายด้วย
ซึ่งที่ผ่านมา นอกจากจะมีชาวต่างชาติเข้ามาสร้างกระทู้ประกาศขายยาบางอย่างในบอร์ดสนามหน้าบ้านฯ แล้ว ...
ยังมีสมาชิกบางท่านที่สร้างกระทู้เสนอขายสินค้า (ทั้งที่เกี่ยวและไม่เกี่ยวกับแฮร์รี่) ในบอร์ดส่วนอื่น ๆ เช่นกัน
จึงขอแจ้งให้ทราบว่าห้ามประกาศขายสินค้าในเว็บเด็ดขาด!!~
หากผู้ดูแลบอร์ดตรวจพบ  จะดำเนินการลบทิ้งทันทีครับ ^^

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
Re: 26.03.10 การสั่งซื้อของ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มีนาคม 2010, 05:52:04 am »
รับทรามครับเรื่องที่ห้ามเนี่ย

SMF spam blocked by CleanTalk