ผู้เขียน หัวข้อ: 20 FEB 09 : ขอถามหน่อยครับ  (อ่าน 1859 ครั้ง)

แฮร์รี่ พอตเตอร์

• อยากเรียนจบเร็วๆจัง
  • มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
20 FEB 09 : ขอถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 04:56:24 pm »
ขอถามหน่อยครับว่า ที่นี่มีของที่ระลึกครบรอบ
ปีอะไรบ้างหรือเปล่าครับ ถ้ามีจะมีอะไรบ้างแล้ว
เมื่อไรเพราะอยากได้ เช่น ไม้กายสิทธ์ อะไรประมาณ
นี้ครับและไม่มีก็ไม่เป็นไนครับ ไม่ทราบว่าตั้งกระทู้ถูก
ที่หรือเปล่า
แฮร์รี่ เจมส์ พอตเตอร์

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
Re: 20 FEB 09 : ขอถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 09:28:30 am »
ของที่ระลึกปีนี้ยังไม่รูแน่นะครับว่าจะมีรึเปล่า เพราะเท่าที่ดูการจัดจำหรน่ายของที่ระลึกในแต่ล่ะครั้ง ปัญหาตามมาบานเลย 555+
เลยต้องคิดหนักหน่อยน่ะครับ

สำหรับก่อนหน้านี้เราเคยทำไม้กายสิทธิ์มาแล้วนะครับ คราวนี้ถ้าทำคงอยากให้เป็นอะไรที่สามารถนำไปใช้ประโยชน์ได้จริงๆน่ะครับ
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

SMF spam blocked by CleanTalk