ผู้เขียน หัวข้อ: 5/06/53 เราอยากรู้ว่าเพื่อน ๆ PSW อยู่โรงเรียนอะไรกันบ้าง  (อ่าน 3093 ครั้ง)

kookkai'

• ผู้วิเศษเลือดผสม
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • คิดถึงครอบครัวPSW ทุกคนน้าา แอดfacebookมาคุยได้นะค้ะ ^^
    • https://www.facebook.com/kookpollo.chanisara
 ตามหัวข้อเลยจ่ะ เราอยากรู้ว่าเพื่อน ๆ PSW อยู่โรงเรียนอะไรกันบ้าง

จังหวัดด้วยนะ

ส่วนเรา รร.ดัดดรุณี จ.ฉะเชิงเทรา จ้า :) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2010, 08:38:20 am โดย K0oK'kAi »
kook kook

petpailin

• ~~~สวEปั๊บLมื่อดับไฟ~~~
  • มักเกิ้ล
  • *
Re: 5/05/53 อยากรู้ ๆ ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 04:35:02 am »
โรงเรียน เทพศิรินทร์ร่มเกล้า

กรุงเทพ จ้ะ

dew_16

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 08:46:16 am »
โรงเรียน สวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิตจ้า

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 08:49:15 am »
ก็อยู่จังหวัด (ทางภาคใต้ ((จังหวัดที่มี "ร" เป็นตัวสะกดมากที่สุด)))^^
คิดออกยัง?? เราอยู่ จังหวัดนครศรีธรรมราช
โรงเรียนทุ่งสง ค่ะ

ผู้พิทักษ์

• ♥คุณเอ็มม่าเสมอ
  • คุณเอ็มม่า วัตสันโปรดรู้ไว้ว่าผมอยู่ข้างคุณ
Re: 5/06/53 อยากรู้ ๆ ๆ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 01:46:03 pm »
อยู่สตรีวิทยา2กทม.ครับ
ใครอยู่กทม.ตะโกนคังๆหน่อยครับ  :) :)
เอ็มม่า วัตสันไม่ว่าคุณจะอยู่ไหน
แต่ขอให้รู้ไว้ว่าผมรักคุณเสมอ

Piloty Potter

• Only U!! Only Harry!!
  • มนุษย์หมาป่า
เราอยู่ รร.สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม(ยาวยิดเกินไปนิด)

จ.นครปฐมจ้า

yuyu

• มักเกิ้ล
  • *
 ;)
เราอยู่โรงเรียน พณิชยการปากช่อง 
อยู่ปากช่อง  เขาหย่าย

SinX_ZeRo

• I'M SO ALONE.
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 09:28:08 am »

กรุงเทพ จ้ะ

เย้ มีคนอยู่โรงเรียนน้อง อิอิ :D

ผม เทพศิรินทร์ใหญ่ คับ กทม.

หมั่นโถว

• Love only you,Harry...
  • {{...LoVe U 4eVeR...}}
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 03:01:31 am »

กรุงเทพ จ้ะ

เย้ มีคนอยู่โรงเรียนน้อง อิอิ :D

ผม เทพศิรินทร์ใหญ่ คับ กทม.

งั้นขอเป็นเทพศิรินทร์น้องอีกโรงก็แล้วกันนะคะ

อยู่เทพศิรินทร์ นนทบุรีค่ะ
จังหวัดคงไม่ต้องบอกหรอกเนอะ ;D

Mewziiyer

• หากข้ามีเวทมนตร์ 55555
  • ความสุขเดินตามคุณไปทุกพื้นที่ :)
ว้าวว เจอเด็ก รร. ดัดด้วยอ้ะ

เราอยู่ รร.เบญจมราชรังสฤษฎิ์ นี่เอง

จังหวัด ฉะเชิงเทราค่ะ ^^

~Neung~

• สควิบ
  • **
เราอยู่โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น (มอดินแดง)

จังหวัดขอนแก่นจ้า...
N

Elle_Lazzi

อยู่โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม ก.ท.ม. จ้า - -*  เรียกอีกอย่างว่า บางปะเกรียน 55+

PP_RAFC

ผมอยู่ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์ครับ จ.นครสวรรค์ครับ

(วิทยาลัยอยู่นครสวรรค์ คงไม่ได้อยู่จ.สุพรรณ หรอกนะครับ อิอิ)

snippa

• คนโง่ย่อมเป็นเยื่อของคนฉลาด คนฉลาดย่อมเป็นเหยื่อของ...คนฉลาดที่แกล้งโง่
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
  • จงตื่นตัวอยู่เสมอ
โรงเรียนนครสวรรค์ครับ ไม่ต้องบอกนะว่าจังหวัดอะไร 555
จะไปเรียนเตรียมทหารแล้วครับ 555
เรารัก แฮร์รี่[/font]

Kevalin

• มักเกิ้ล
  • *
  • Love U Harry!!!!
ซีนอยู่โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศ จ.เพชรบุรีค๊
By The mystery woman.C:\Documents and Settings\ps10\My Documents\My Pictures\xin_26120309185762520791.jpg

~Merina Vickins~

??? ???

เราอยู่ที่...
จังหวัดอุดรธานีค่ะ
โรงเรียนกุมภวาปีเองค่ะ

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • มนุษย์หมาป่า
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
โรงเรียนที่ ขอนแก่นนะครับ

แน่นอนว่าเป็นโรงเรียนที่มีชื่อเสียงของ ขอนแก่นครับ : D

เดา เอา ๆ , 5 5

Norbert

• สควิบ
  • **
แก่แล้วอ่ะครับ จบจากโรงเรียนนานแล้ว !!!!

แวะมาทักทายเด็กๆ.....ตั้งใจเรียนนะครับ :D

Fire & Wind

• เพลงใหม่ทุกวัน
ผมอยู่นครศรีธรรมราช

โรงเรียนทุ่งสง

ครับ

เราไม่รู้หรอกว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร แค่เราทำวันที่ให้ดีที่สุดเท่านั้นเอง และไม่ทำตัวให้ไร้ประโยชน์
ความรักนี้แปลกเนอะ คนที่เรารักเขาไม่รักเรา กลับกันคนที่เราไม่รักกลับรักเรา แต่คนเราก็ยังจะรักถึงแม้จะรู้ว่ามันจะทำให้เรามีความทุกข์ก็ตาม

SMF spam blocked by CleanTalk