ผู้เขียน หัวข้อ: 10-03-09 :: อยากรู้ว่าเว็บนี้เกิดวันไหนหรอคับผมอยากรู้ แล้วก็ส่งคำตอบยังไงอะครับ  (อ่าน 1837 ครั้ง)

kong009

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
ผมอยากรู้มากเลยนะคร้าบบบบ  ช่วยบอกหน่อยเถอะครับ  ขอขอบคุณร่วงหน้าไวเลยแล้วกันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มีนาคม 2009, 10:45:21 am โดย mymun_vinsent »

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
เรื่องวันเกิด PSW ขอไม่ตอบนะคะ
เพราะคาดว่าน้องคงจะเล่นเกมส์ชิงรางวัลกับ PSW
ยังไงก็ลองหาคำตอบดูนะคะ คำตอบหาได้จากบอร์ดนี่แหละค่ะ ไม่ยากเกินความพยายาม
ส่วนส่งคำตอบ ก็ตามลิงค์ไปนะคะ (คลิก)

ขอให้โชคดีกับกิจกรรมชิงรางวัลนะคะ ^^

==============================================================

ล็อคหัวข้อ วันอังคารที่ 10 มีนาคม 2552
~ Chicken_rengeR ~
Staff @ Potterstoryweb.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มีนาคม 2009, 11:13:51 am โดย ~ Chicken_rengeR ~ »
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

SMF spam blocked by CleanTalk