ผู้เขียน หัวข้อ: 26/01/09 มีแข่งขันตอบปัญหาแฮร์รี่มั้ย  (อ่าน 2359 ครั้ง)

แฮร์รี่ พอตเตอร์

• อยากเรียนจบเร็วๆจัง
  • มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
26/01/09 มีแข่งขันตอบปัญหาแฮร์รี่มั้ย
« เมื่อ: 26 มกราคม 2009, 02:21:52 pm »
มีแข่งตอบปัญหาเกี่ยวกับแฮร์รี่รึป่าวครับอยากให้จัดแข่งจังจะได้แข่งด้วย อยากวัดความสามารถนะครับ
แฮร์รี่ เจมส์ พอตเตอร์

BO 'BOW*

• สควิบ
  • **
  • ก้รัก ทำให้โลกสดใส ^^,,
    • www.zzz9575.hi5.com
Re: 26/01/09 มีแข่งขันตอบปัญหาแฮร์รี่มั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มกราคม 2009, 02:25:07 pm »
อันนี้โบว์ก็ไม่รู้อ่าจ๊า

แต่ถ้ามีโบว์ก็อยากลองแข่งนะ

55 555 + :)

><*

ความเจ็บ บ ปวดคือ.ส่วนหนึ่ ง' ของการเป็นมนุษย์,,

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
Re: 26/01/09 มีแข่งขันตอบปัญหาแฮร์รี่มั้ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มกราคม 2009, 03:15:57 am »
PSW ไม่เน้นการแข่งขันค่ะ เพราะอาจก่อให้เกิดการชิงดีชิงเด่นและความแตกแยกขึ้นได้ (ขนาดไม่มีการแข่งขันบ้านยังวุ่นขนาดนี้เลย)
เราอยู่กันแบบพี่น้อง แบบครอบครัวมากกว่า จึงไม่สนับสนุนให้มีการแข่งขันกัน
ส่วนใหญ่จะเป็นการถามมาตอบไปในลักษณะของการตั้งกระทู้ของสมาชิกมากกว่า ยังไม่มีการจัดการแข่งขันแบบจริงๆ จังๆ
และคาดว่าคงจะไม่มีจากเหตุผลข้างต้น แต่อาจมีการจัดกิจกรรมให้ร่วมสนุกกันในรูปแบบต่างๆ (ซึ่งคาดว่าจะมีขึ้นในอนาคตค่ะ)
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มกราคม 2009, 05:10:53 am »
มีแข่งตอบปัญหาเกี่ยวกับแฮร์รี่รึป่าวครับอยากให้จัดแข่งจังจะได้แข่งด้วย อยากวัดความสามารถนะครับ

ตอนนี้ยังไม่มีหมายกำหนดจาก กด.ฝ่ายกิจกรรมคะ  ...  แต่ถ้าอยากวัดระดับความสามารถของตัวเองในตอนนี้
ขอแนะนำให้เข้าไปตอบกระทู้ในส่วน  ห้องสมุด แฮร์รี่ พอตเตอร์ !  และ  โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ ! ไปพลางๆก่อน
แต่ต้องรีบตอบนิดนึงนะคะ  เพราะกระทู้โดยส่วนมากถ้าได้รับคำตอบที่ครบถ้วนสมบูรณ์ดีแล้ว  สต๊าฟฟ์ดูแลในส่วนก็จะล็อคกระทู้ทันที
และหากมีกำหนดการแข่งขันเมื่อใดจะแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มกราคม 2009, 05:13:28 am โดย ~ Chicken_regeR ~ »

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

SMF spam blocked by CleanTalk