ผู้เขียน หัวข้อ: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~  (อ่าน 54619 ครั้ง)

pop angle

• บุคคลทั่วไป
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2009, 04:41:11 am »

1. ชื่อเล่น=ป๊อป :)
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)=14 คร๊า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
4. MSN / Hi5 / Blog
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)= ก้อต้องเป็นแฮร์รี่ พอตเตอร์ สิคร๊า เพราะเขากล้าหาญมาก ทั้งหล่อ แถมยังน่ารักอีก นี่นี่ มีอีกคนนึง
ก้อคือ รอน วิสลีย์เพราะ น่ารักดี แสดงได้ดี ตลกมากๆๆๆชอบๆๆๆๆ55555+++
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)=เขาคือ <แดเนียล แรดคลิฟฟ์ >รักมากๆๆๆๆ
นักร้องที่ชื่นชอบ คือ< พายุ kamikaze>หล่อมากและปลื้มสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ):---
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ=ชอบ แฮร์รี่ พอตเตอร์ มากที่สุดดดดด  และหนังสือ แฮร์รี่ พอตเตอร์ จร้า555+
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW=เพราะอยากเป็นส่วนหนึ่งของเว็บนี้มากคร๊า และก้อชอบ แฮร์รี่มาก
10. แค่อยากจะบอก = ขอชื่นชมนักแสดง และ ทีมงานทุกคนมากคร๊า :-* :-*

Mint Luna

• สควิบ
  • **
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ฉัน~คือจอมเพี้ยน~แห่งเรเวนคลอ
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2009, 05:30:15 am »
1. ชื่อเล่น--มิ้นจร้า :)
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)13จร้า :D
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
4. MSN / Hi5 / Blog  mint-hot1.hi5.com :P
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เฮอร์ไม่เออนี่กับลูน่า เพราะฉลาดหลักแหลมคะรู้คาถาเยอะด้วย 8)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) บี้ เดอะสตาร์คะ :-*
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ โดราเอมอน แฮรี่ พอตเตอร์ ทุกเรื่องที่บี้เล่น การตูนความรู้นานมีบุ๊ค :-[
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อับเดตข่าวต่างๆคะเเล้วก็ชอบหนังเรื่องนี้มากๆ
10. แค่อยากจะบอก  อยากเจอแฮรี่ตัวจริงๆอยากเจอนักเเสดง :D
สวัสดีจร้าอยุ่บ้านเรเวนคลอจร้า  เหยี่ยวสีน้ำเงิน Am love luna

Parn_Roll

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 03:50:47 am »
1. ชื่อเล่น: ป่าน ^^

2. อายุ: 14ปี

3. ยูสเซอร์เก่า+ยูสเซอร์ใหม่: Parn_Roll

4. MSN/HI5/Blog: pan_horwang@hotmail.com / mintpanmook.hi5.com

5. ตัวละครแฮรี่ที่ชื่นชอบ: รอน วิสลีย์ เพราะ หล่อมากๆๆๆๆ  ตลก สนุก เฮฮา555 :-*

6. ดารานักร้องที่ชื่นชอบ: เติ้ล ธนพล นิ่มทัยสุข / รุจ ศุภรุจ เตชะตานนท์

7.คู่วายในดวงใจ: ------

8.การ์ตูน,ภาพยนตร์,ละคร,หนังสือที่ชื่นชอบ: การ์ตูนก็หลายนะ ทั้งโดราเอมอน  อิคิวซัง เบลเบดย์ ฯลฯ
ภาพยนตร์: Harry potter   ละคร:ทุกเรื่องที่พี่เติ้ลเล่น 555 หนังสือ: Harry potter

9.เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกPSW: ชื่นชอบตัวละคร เนื้อเรื่อง และทุกๆอย่างที่เป็น HP

10.แค่อยากบอก: รัก"รูเพิร์ท"และทุกๆคนในHpที่สุด  ;)

:-[ :-[ :-[ :-[

kolono

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 04:49:10 am »
1. ชื่อเล่น
-รุ้ง
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
-12เอง
-kolono
-rungmint502.hi5.com หรือ llrungll.hi5.com
บล็อกก้อคือ rainboww.exteen.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
-ลูน่า เลิฟกู๊ด เพราะ นิสัยเราเหมือนกัน 55+
-เซเวอรัส  สเนป เพราะ ซื่อตรงต่อความรัก กรี๊ด!!!!

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
lollipopของไต้หวัน และอีกมากมาย
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
ข้ามค่ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
Harry Potter และอีกมากมาย
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
ชอบHP
10. แค่อยากจะบอก
ว่ารักพี่คนนึงที่รร.55+
ชอบHPมากมาย

luna lovegoot

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 12:21:59 pm »
1. ชื่อเล่น วา
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 18 ค่ะ
4. MSN / Hi5 / Blog  awajerin.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ลูน่า เลิฟกู้ดค่ะ สงสัยบุคลิกไกล้เคียงกะวาเรยชอบ ออกแนวหลุดๆ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)วอนเดอร์เกิลล์ค่ะ ชอบทุกคนเยย
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)กรี้ดด โปรดอย่าถาม
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ แฮร์รี่ทุกอย่างเรยค่ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะน่าสนจัยแล้วก็แฮร์รี่ๆๆๆๆๆทั้งน้านนเยย ชอบ
10. แค่อยากจะบอก  ลูน่าต๊องแต่น่ารักค่ะ

dr.aom

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 02:13:06 pm »
1.ชื่อเล่น ออมสิน
2,อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  11 เองครับ
3.ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
4. MSN / Hi5 / Blog  autcha_aom@hotmai.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เฮอร์ไมโอนี่ ครับ ทั้งสวย ทั้งน่ารัก
6.ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ พลอย ชิดจันทร์ เอ็มม่า วัตสัน น่ารักทั้งคู่แบบเนี้ยต้องขอสอง
7.คู่วายในดวงใจ เอ็มม่า วัตสัน กับ พลอย ชิดจันทร์
 8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  แฮรี่หมด
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW รักเอ็มม่า
10.แค่อยากจะบอก  รักพลอย ชิดจันทร์ เอ็มม่า วัตสัน

oatoae

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2009, 07:01:49 am »
1. ชื่อเล่น
........................โอ๊ต2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
........................28
.......................oatoae4. MSN / Hi5 / Blog 
........masuna99@hotmail.com
........http://oatoae.hi5.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
....... รอน  วิสลีย์  (ตลกดีน่ารัก)  แต่ในหนังคนที่เล่นคิดว่าเหมือนในหนังสือมากที่สด6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
Hilary Duff , นักแสดงใน Harry potter
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
.............โดรามอน
.............Harry potter , Transformmer ,
.............ละครเราดูได้ไม่มีเรื่องไหนที่เราชอบเป็นพิเศษ
.............หนังสือ Harry Potter  NaNa(การ์ตูน)  หัวใจน้ำหมึก  อาเธอร์  นาเนีย

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
............ เพราะชอบ หนังสือ Harry Potter
.............ข้าขอสาบานอย่างจริงจังว่าข้านั้นหาความดีไม่ได้............ ???

maynarak

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2009, 03:40:07 am »
1.ชื่อเล่น เมย์ค่ะ  :)

2.อายุ 19 ปี :

3.ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า maynarak   :-*

4.MSN / Hi5 / Blog  may_kitty55@hotmail.com  :P   

5.ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ แฮรี่ เฮอร์ไมโอนี่ รอน จินนี่ แฮกริด ดัมเบิ้ลดอร์ ซีเรียลแบลก เพราะเป็นคนเก่ง กล้าหาญ และนิสัยดี   :o

6.ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ แดเนียล แรฟคริฟ โรเบิร์ด แพตทินสัน,ดิว เดอะสตาร์ 5 รุจเดอะสตาร์ 4 อาร์ เดอะสตาร์ 3 เอ็มเดอะสตาร์ 2   :D

7.การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ คิตตี้ โคนัน อินุยาฉะ,แฮรี่พอตเตอร์ แวมไพร์ทไวท์ไลท์,    :D

8.เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะชอบแฮรี่พอตเตอร์มากๆ และยากมีเพี่อนที่ชอบแฮรี่เหมือนกันเยอะๆค่ะ    :-[

9.แค่อยากจะบอก ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนและขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
                    :)  :)  :)  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 กรกฎาคม 2009, 06:45:37 am โดย maynarak »

atsuza

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2009, 04:46:05 pm »
1. ชื่อเล่น «-- ..·.¸¸·´¯`·.¸¸.ஐ  กระปุก
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) «-- ..·.¸¸·´¯`·.¸¸.ஐ  20 แล้วจ้า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า «-- ..·.¸¸·´¯`·.¸¸.ஐ atsuza
4. MSN / Hi5 / Blog «-- ..·.¸¸·´¯`·.¸¸.ஐ http://atsuza.hi5.comhttp://atsuza.blogspot.comhttp://atsuza.exteen.com/
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ «-- ..·.¸¸·´¯`·.¸¸.ஐ ชอบคุณและคุณนายครัววิสรี่ย์ ที่ค่อยช่วยเหลือดูแลแฮรี่เป็นอย่างดี ทั้งที่ไม่ใช่ลูกของตนเอง
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ «-- ..·.¸¸·´¯`·.¸¸.ஐ ชอบเยอะมากมายค่า TEI, T.O.P, Teppei , Kara, ส่วนใหญ่ ทางเอเซียค่า
7. คู่วายในดวงใจ «-- ..·.¸¸·´¯`·.¸¸.ஐ ขอข้ามค่า ไม่สันทัดอย่างแรง
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ «-- ..·.¸¸·´¯`·.¸¸.ஐ โฮ้ว เยอะอีกนั้นแหละค่า บรรยาย คงไม่พอ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ «-- ..·.¸¸·´¯`·.¸¸.ஐ เพราะอย่างติตามข่าวแฮรี่อย่างใกล้ชิด
10. แค่อยากจะบอก «-- ..·.¸¸·´¯`·.¸¸.ஐ ฝากเนื้อตัว ตับ ไต ใส้พุง หัวใจไว้ด้วยนะคะ และสุดท้ายฉันอยากเป็นแม่มดดดดดดดดดดด....(◡‿◡✿)

*.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・✿.。.:*

Severus Snape

• สลิธีริน จะส่งเธอ ไปสู่ความสำเร็จทั้งปวง
  • มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009, 10:24:09 am »
1. ชื่อเล่น

ซูโม่หรือท๊อป ก็ได้ครับ

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)

15ครับ

Severus Snape

navin.1993@hotmail.com/ http://sweeney-todd1846.hi5.com / ไม่มีครับ

Severus Snape สิครับ ที่ชอบเพราะ โดยสรุปไม่ได้ว่า เค้า ดี หรือ ไม่ดี กันแน่ แต่ที่แน่ๆเป็นคนที่่ผมชอบมากที่สุดละกันครับเท่ดีประมาณนั้น

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)

michael jackson และก็ gackt ครับ

อย่าไปพูดถึงเลยครับ

เอ่อ ดราก้อนบอล GT / แนวหนังแบบเก่าๆคสาสิกไม่เน้นเรื่องรักมากเกินไป โดย เฉพาะ harry potter นี้ชอบมาตั้งภาค1ละครับ /

อยากรู้จักเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่ชอบ harry potter ครับ 

ยินดีที่ได้รู้จักทูกคนนะครับ

oc_wizard04_14

« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2009, 03:44:45 am »
1. ชื่อเล่น...oc_wizard :-[

หรือoc_kung ก็ได้ครับ

15ครับ

oc_wizard04_14+oc_wizard

4. MSN / Hi5 / Blog ไม่มีครับป๋ม

:)

harry potter สิครับ ที่ชอบเพราะ เก่ง กล้าหาญครับ

แดเนียลสิครับครับ

อย่าไปพูดถึงเลยครับ

โดย เฉพาะ harry potter นี้ชอบมาตั้งภาค3ครับ

อยากรู้จักเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่ชอบ harry potter ครับ 

ยินดีที่ได้รู้จักทูกคนนะครับ   

ตอบกลับด้วยนะครับ :) 

kooltida

« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2009, 10:38:43 am »
ชื่อน้ำ~~~

NATZz...

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2009, 02:05:05 pm »
1.  :)ชื่อ แน็ตอ่า
2. อายุ 15 ปีจ่ะ ^^

3. NATZz.... :D

4. hi5 = nnnnnaaattttt.hi5.com  msn = love_nat123@hotmail.com  :-\

5. ชอบทุกคนเลยคร่ะ เพราะเป็นคนมีความสามารถ ^^

6. ดารา,นักร้องที่ชอบ = เยอะมากคร่ะ บอกยังไงก็ไม่หมด

7. งงมากคร่ะ 555

8. ชอบแฮรี่ พอตเตอร์ ,อ่านนิยายของแจ่มใสคร่ะ  :D

9.ที่เข้ามาเป็นสมาชิกเพราะ = อยากรู้ข่าวความเคลื่อนไหวของแฮรี่ จะได้ติมตามผลงานได้ทัน  ;D และรู้จักคนอื่นๆ

10. แค่อยากจะบอก = รักแฮรี่ พอตเตอร์มากเล๊ย ...  ยินดีที่ได้รู้จักจ่ะ ^^~ แอดมาน้า  ...

stifler

« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2009, 03:37:47 am »
1. ชื่อเล่น           โอ
2. อายุ                                     13
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า          stifler
4. MSN / Hi5 / Blog                    pidtemyai.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ               โวลเดอร์มอร์  ตัวละครนี้ตัวนี้ มันเลวได้ใจดีอ่ะ กล้าหาญ เด็ดเดี่ยว ไม่ยอมใคร เจ้าเล่ห์         
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ               แทยัง
7. คู่วายในดวงใจ                          ไม่รู้  วัตสันมั้ง
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ         แฮร์รี่ นารูโตะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW            น่าสนใจ
            YOU WILL LOSE EVERYTHING

KaAos_RoMaNoF

« ตอบกลับ #104 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2009, 04:39:44 am »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น  คาออส
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 12
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า KaAos_RoMaNoF
4. MSN / Hi5 / Blog  :: aong_new@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ดัมเบิ้ลดอร์
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) superjunior/TVXQ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)ยุนแจ/คิเฮ/คยูมิน/ฮันฮยอก
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ เยอะ...เกินบรรยาย
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW น่าสนใจละมั้ง
10. แค่อยากจะบอก ไม่บอกดีกว่า...

L๏v€_๏nly_U

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2009, 08:03:30 am »
1. ชื่อเล่น เอ้ ค่ะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 17
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า L๏v€_๏nly_U
4. MSN / Hi5 / Blog  ไม่เล่น hi5 บล็อกก็ไม่มีค่ะ
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ซีเรียส กับเสปค่ะ แบบว่าเขาทำดีแต่ต้องโดนเข้าใจผิด ทำนองนี้ค่ะ อิอิ
แดน วรเวช VIC F4 ติ๊ก กัญญารัตน์ BIGASS CLASH กะลา และอีกมากมายค่ะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) ^^
การ์ตูน Hunter X hunter โดเรมอน โคนัน นารุโตะ sugar sugar rune อินุยาฉะ แม่มดน้อยโดเรมี
ภาพยนตร์/ละคร ชอบทุกแนวค่ะ ยกเว้น แนวสยองขวัญ TTหนังสือ Harry potter หนังสือชุด Twilight นิยายวัยรุ่น วรรณกรรมแปล นวนิยาย
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะชอบแฮรี่ และรักชาว PSW ค่ะ อิอิ
10. แค่อยากจะบอก ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดนะค่ะ ม.6แล้ว หนังสือก็มารุมล้อม จะพยายามเข้าบอร์ดเท่าที่ทำได้ค่ะ :)
จงมีใจเข้มแข็งไว้รับเรื่องร้ายที่จะมีมา hp3:126

newlovenew

« ตอบกลับ #106 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2009, 09:43:51 am »
1. ชื่อเล่น นิวหรือแจกก็ได้คับ
2. อายุ 15ปี
4. MSN / Hi5 / Blog new_c1323@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ เฮอร์ไมโอนี เพราะน้ารักมากคับ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)ยังไม่มีอะคับ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ โดเรม่อน-แฮรี่ พอตเตอร์-evo
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ Pswเพราะชอบภาพยนตร์แฮรี่ พอตเตอร์มากคับและอยากมีเพื่อนมากๆ
10. แค่อยากจะบอก รักเพื่อนๆชาวpswทุกคนคับแต่ไม่รู้ว่ามีใครบ้างถ้าอยากคุยกับผมก็เอ็ดมาหากันได้นะคับ
 :D

Pokket Tare

« ตอบกลับ #107 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2009, 11:19:25 am »
1. ชื่อเล่น   มีมี่(MEMEE)
2. อายุ  16
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  MEMEE_jadjasss
4. MSN XXXXXXX(ไม่สามารถบอกได้)
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ แฮรี่ เพราะเปนตัวเด่น 5555555
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ทู้กคนดีๆๆ
7. คู่วายในดวงใจ ---
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ   นิยายทุกเรื่องนะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW   ชอบแฮรี่จ่ะๆ
10. แค่อยากจะบอก  รักเทอ..เสมอ
= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =   ;)

Dal2K_LoAD

« ตอบกลับ #108 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2009, 11:33:50 am »
ชื่อเล่น เบส
อายุ 14
MSN / Hi5 / Blog  ขอไม่บอก
ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ลูน่า เหตุผล ชอบเพราะ เป่นๆ
 การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
การ์ตูน แอนิเม ชานะ เเละ ฮารุฮิ
เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
ชอบแฮรี่

@kai~_~

• มนุษย์หมาป่า
  • ทำไมความรักเถิงต้องมีคนที่ต้องเจ้บนะ...
    • http://021314809.hi5.com
« ตอบกลับ #109 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 08:31:54 am »

อยากบอกว่าอยู่มานานแหละละค่ะแต่ไม่ได้เข้ามานานแสนนานแล้วอ่ะ
เพิ่งเข้ามาพอดีขอแนะนำคัวอีกทีให้คนที่ยังไม่รู้จักแล้วกันนะค่ะ

1. ชื่อเล่น .....ชื่อไก่ค่ะ......

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  ....20 ปี  :o....

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  ..... @kai~_~......

4. MSN / Hi5 / Blog  .......http://021314809.hi5.com.......นอกนั้นไม่บอก(ยังกะมีใครอยากรู้งั้นแหละ)..... :-X

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) .......ชอบรอนนะค่ะ เพราะว่ารอนเนี่ยเป็นคนที่นิสัยเหมือนเราเปะเลยอ่ะ อิอิ.....

.......ไม่มีพิเสดนะค่ะ........ ::)

......ข้อเนี่ยอย่าเลยนะเดี่ยวฟ้าฝ่าเอา 555+.....

....ก็แน่นอนละค่ะ แฮร์รี่ พอต์เตอร์ ทุกเล่ม แล้วก็แบบภาพยนคร๋ด้วย.... :-*

....นารูโตะ.....

....แวมไพร์ ทไวไลท์....

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW..........อยากติดตามข่าวเกี่ยวกับนักแสดงของแฮร์พอต์เตอร์จ๋า....

10. แค่อยากจะบอก........ยินดีืี่ได้รู้จักทุกคนในที่นี้นะค่ะ อิอิ.... ;) ;)

ชักวันหนูจะทำให้พ่อกับแม่ภูมใจในตัวลูกคนนี้....ไม่ว่าหนทางข้างหน้าจะที่หนูจะไปมันจะลำบากแค่ไหนแต่เพื่อพ่อกับแม่แล้วหนูจะฝ่ามันไปให้ได้ค่ะ....^^~...

GoThiC

« ตอบกลับ #110 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2009, 12:07:01 pm »
1. ชื่อเล่น----นุ๊ก
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)------15ล่ะ!!
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า-----GothiC
4. MSN / Hi5 / Blog  ----nookkinookingzz@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)เฮอร์ไมโอนี่เพราะว่าเธอฉลาดหลักแหลมมากเลยล่ะค่ะหาทางแก้ปัญหาได้-เยี่ยมยอด
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)----ชอบเอ่อชอบไม่รู้อ่ะค่ะไม่ค่อยชอบเท่าไหร่
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)-----?????
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ-----แฮร์รี่พอตเตอร์.นาเนีย.แล้วก็ชอบซีรี่ย์ด้วย555+เยอะอ่ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW-----จะได้ติดตามข่าวสารจากเว็บไงล่ะค่ะ
10. แค่อยากจะบอก ------ว่าอยากจะเรียนที่โรงเรียนมหิดลอ่า........
:-X :-[

Ferderrergu_

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #111 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2009, 01:16:11 pm »
ชื่อ : MaNy < เมนี่ >

ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ...

MsN / oLoVeoLy@hotmail.com

ตัวละครที่ชอบ ... Ferderrergu

ดารา .. บี้ [ มั้งน๊ะ ]

LILLY

« ตอบกลับ #112 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 06:47:56 am »
1. ชื่อ   ไอซ์ ค่า...

2. อายุ 15 ขวบค่า

3. ยูสเซอร์ปัจจุบันแระกัน  LILLY

4. piyapat_ice@hotmail.com

5. แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เดรโก มัลฟอย ค่ะ  เหตุผล แฮร์รี่ เพราะ  หล่อ น่ารัก และ เป็นผู้กล้า ส่วน มัลฟอย เพราะ โกงสมบูรณ์แบบดี แระก้อ หน้าตาดี

6. ชอบ ทอม เฟลตัน เพราะหล่อดี  ส่วนนักร้อง ชอบ SHINee เพราะ ร้องเพลงเพราะ น่าตาดีด้วย

8. Harry Potter และ ก็  Twilight (ไม่แน่ใจ) และก้ออีกเพียบ

9. ที่สมัครเพราะ อยากติดตามข่าวเกี่ยวกับ แฮร์รี่

10. แค่อยากจะบอก ........ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ  :) :) :D :-*

bowbangkok

« ตอบกลับ #113 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 10:54:44 am »
1. ชื่อเล่น  โบว์

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)   2......

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  ....

4. MSN / Hi5 / Blog  bow6578@hotmail.com  bow6578@hotmail.hi5.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  เดรโก  ลูน่า  เเฮร์รี่ คะ เพราะ ไม่มีคำบรรยาย

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)ชอบทอม เฟลตัน เพราะหล่อเเละเล่นสมบทบาทมาก นักร้องก็ โซนยอชี

เเด เพราะ ร้องเก่งเเละน่ารัก

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ชอบ ben 10/harry potter สิคะ/ harry potter อยู่เเล้ว

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะ psw มี web ที่น่าสนใจมากเนื่องจากเป็นคนชอบ harry  potter

10. แค่อยากจะบอก  ว่ารัก ทอม เฟลตัน รัก harry potterรัก psw มากมาย

I am pricess.

« ตอบกลับ #114 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 06:08:03 pm »
1.ชื่อกิ๊งค่ะ
2.อายุ14ปี
3.ใหม่ค่ะ
4.kingkong_hp.ph@hotmail.comค่ะ
5.ชอบแฮร์รี่ค่ะ เพราะเค้าคือพระเอก???
6.ชอบคิมจองฮุนในPrincess Hours.ค่ะ
7.มีแฟนแรวค่ะ ชื่อปาล์ม
8.ต้องharryอยู่แร้วค่ะ  แต่ที่ติดตามอยู่คือนารุโตะค่ะ
9.ก็seachมาเจอเว็บนี้ค่ะก้เลยลองสมัครดู
10.รักแฟนคล้า

c я σ s s™

• ฉันคือฉัน จบข่าว..!
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ++ Weasley is our King!! ++
    • http://crossonline123.hi5.com
« ตอบกลับ #115 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2009, 12:14:56 am »
1. ชื่อเล่น ครอสสส
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) = 14ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า...
4. MSN Tomza_jaw@hotmail.com / Hi5 Crossonline123.hi5.com   
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ แฮร์รี่กับจินนี่
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ = Tea min แห่งSHINee แล้วก็คยูฮยอนค่ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ (นารูโตะ,การ์ตูนผู้หญิง)(แฮร์รี่ พอตเตอร์)
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW = ชื่นชอบแฮร์รี่มากเลยค่ะ!
10. แค่อยากจะบอก = รักทุกคนนะ ;)

pathiitta

« ตอบกลับ #116 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2009, 10:03:16 am »
1.ชื่อเล่น เอมี่ ค่ะ
2. อายุ 12
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า...
4. MSN ขอไม่เผยค่ะ
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ เฮอร์ไมโอนี่
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ = เฮอร์ไมโอนี่
7. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ = แฮร์รี่ พอตเตอร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW = อ่านหนังสือแล้วสาหนุก :D

mookingpotter

« ตอบกลับ #117 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2009, 11:34:34 am »
1. เราชื่อ มุก นะค่ะ
2. อายุ 18 ปี
4. Hi5 http://mooking-mat.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ชอบอัสบัส ดับเบิลดอร์
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ เอม่า วัตสัน

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ชอบแฮร์รี่ สุดๆๆแล้วอ่ะจ้า
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากรับรู้ข่าวสารอ่ะค่ะ
10. แค่อยากจะบอก ไม่อยากให้แฮร์รี่จบแค่ภาคที่ 7 แต่อยากให้เป็นอมตะตลอดไปเลย 55+

8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

DraGo_MulFloi

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #118 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2009, 10:24:58 am »
 1. ชื่อเล่น----บอง!-----
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก!) 13 งิ๊
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า----- :o
4. MSN / Hi5 / Blog  ----satayubon1997@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)Draco Mulfoi ฉลาดแกมโกงดีโกงแบบสมบูรณ์ทุกอย่างครับ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)----ชอบเอ่อชอบไม่รู้อ่ะค่ะไม่ค่อยชอบเท่าไหร่
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)-----??
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ-----แฮร์รี่พอตเตอร์.นาเนีย.แล้วก็ชอบซีรี่ย์ด้วย555+เยอะอ่ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW-----จะได้ติดตามข่าวสารจากเว็บไงล่ะค่ะ
10. แค่อยากจะบอก -ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊าบๆ~! ^^''
3ong

PJT SiKok

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #119 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 02:13:39 pm »

1. ชื่อเล่น  ปลื้ม
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 12 ^^
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า PJT SikoK
4. MSN / Hi5 / Blog   ไม่บอกได้มั้ย TT
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  ทุกตัวจ๊ะ 
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) แจม SiSka  น่ารั๊กมากกก
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)   =[]=!!!
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  ดูได้หมด ^^
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  ชอบดูแฮร์รี่มั๊ก  ^o^
10. แค่อยากจะบอก รักแจม + แฮร์รี่มัก

SMF spam blocked by CleanTalk