ผู้เขียน หัวข้อ: 16/03/10 สาวๆชอบหนุ่มหน้าเข้ม หรือ หนุ่มหน้าตี๋ ?? !! ^_^  (อ่าน 1448 ครั้ง)

[ [ ◘ อะรี่ พอตเตอร์ ◘ ] ]

• Hold On ~ Only U ...!
  • มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • " Everything " means " Nothing " !!
มาถามสาวๆ กันว่า ชอบหนุ่มหน้าเข้มหรือหนุ่มหน้าตี๋มากกว่ากัน ?

เปิดประเด็นปัญหาน่ารู้ของหนุ่มๆ กันอีกแล้ว เพราะหนุ่มหลายคนคงสงสัยอยู่ไม่น้อยว่าความจริงแล้ว สาวๆ เนี่ย ชอบความขาวตาตี่ของหนุ่มตี๋ หรือความคมเข้มตาโต คิ้วหนาของหนุ่มหน้าแบบไทยแท้

วันนี้พี่เหมี่ยวขอค้นคว้าหาคำตอบสอบถามสาวๆีส่วนใหญ่ เกี่ยวกับประเด็นดังกล่าว มาฟังคำตอบกันเลย

- 50% ชอบทั้งสองอย่าง ผสมกัน
- 30% ชอบหนุ่มหน้าตี๋ (น่ารักจิ้มลิ้ม)
- 15% ชอบหนุ่มเข้ม ขรึม
- 5%   ยังไงก็ได้ รักเราก็พอ (ซึ้งซะ)

ความจริงแล้วพี่เหมี่ยวว่าหน้าตาความหล่อเป็นเพียงแค่องค์ประกอบหนึ่งเท่านั้น สิ่งที่สำคัญกว่าคือความเป็นหนุ่มนิสัยดี มีความเป็นสุภาพบุรุษมากกว่า ถึงเราจะเลือกเป็นหนุ่มหน้าตี๋หรือหนุ่มหน้าเข้มไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นหนุ่มนิสัยดีได้ค่ะ  :)

เครดิต www.dek-d.com

Mewziiyer

• หากข้ามีเวทมนตร์ 55555
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ความสุขเดินตามคุณไปทุกพื้นที่ :)
ชอบหนุ่มตาตี๋อ่ะ  น่ารักดี
แต่ยังไงก็ชอบคนที่รักเราอยู่ดีอ่ะนะ

ขอบคุณนะคะ ที่นำมาฝาก ^^

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
ผู้หญิงอ่ะ หน้าจะชอบคนละแบบนะครับ

(ส่วนตัว) ผมก็ไม่ใช่ผู้หญิงด้วยอ่ะดิ

+555 ส่วนใหญ่จะชอบเข้มมากกว่าอ่ะครับ (เดา เดา เดา อิอิ)
8)

~:: BaipLu ::~

• Not always see, but [will try to] always there.
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • Return, real one!!
เอ.. ตามความเห็นส่วนตัวก็ชอบสองแบบละค่ะ ประมาณว่า 50% รวมกับ 5%  ;D
แต่ยังไงก็ต้องดูที่นิสัยเป็นหลักล่ะนะคะ   :-*
ขอบคุณที่เอาสถิติมาฝากกันค่ะ
โลกนี้ไร้ซึ่งคนแปลกหน้า มีเพียงเพื่อนที่เรายังไม่รู้จัก

MaGiC PiNk !!

• จงรีบทำในสิ่งที่ยังไม่ได้ทำ ก่อนที่จะสายเกินไป
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • Love Harry 4 Ever
:D ชอบหนุ่มตี๋

55
Happy and Smile

Piloty Potter

• Only U!! Only Harry!!
เราชอบผู้ชายที่นิสัยดี มีความรับผิดชอบ

ส่วนเรื่องหน้าตา ให้พอใช้ได้ ไม่ขี้เหร่เกินไปก็พอค่ะ

Tarariw

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
ชอบคนขรึมมากกว่า เพราะเวลาหึงจะน่ารักมาก 555+

SMF spam blocked by CleanTalk