ผู้เขียน หัวข้อ: 21/01/09 ~ชาติที่แล้วคุณตายเพราะอะไร (แนว ขำ,ปนไร้สาระ)  (อ่าน 3285 ครั้ง)

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
(เคยเล่นแล้วก็ขอโทษ ด้วยน่ะค่ะ เล่นกันคลายเครียด ๆ

ในวาระดิถี ที่ได้บอร์ดใหม่ : D)

มาลองดูนะ! ว่าชาติที่แล้ว...เราตายเพราะอะไร ?

๑. คุณเกิดวันที่เท่าไหร่?

1.โดนเพื่อนข้างบ้าน

2.โดนคนบ้า

3.ยายแก่

4.โดนขอทาน

5.โดนหมาบ้า

6.โดนอาแปะ

7.โดนพี่ชาย

8.โดนน้องชาย

9.โดนพี่สาว

10.โดนน้องสาว

11.โดนคนโรคจิต

12.โดนอาม่า

13.โดนเด็กเสิร์ฟ

14.โดนภรรยา

15.โดนคนต่างชาติ

16.โดนเด็กวัด

17.โดนเอเลี่ยน

18.โดนมนุษย์ต่างดาว

19.โดนคนต่างด้าว

20.โดนคนขายยาบ้า

21.โดนแม่บ้าน

22.โดนพ่อบ้าน

23.โดนนักธุรกิจ

24.โดนกระเป๋ารถเมล์

25.โดนคนขับแท๊กซี่

26.โดนคนในบอร์ดประมูล

27.โดนเกย์

28.โดนคนทำอาหาร

29.โดนเด็กทารก

30.โดนคนขายไก่

31.โดนนักกายกรรม

๒. คุณเกิดเดือนที่เท่าไหร่?

ตัวอย่าง มกราคม 1     กุมภาพันธ์ 2      มีนาคม 3

1.ยิงหัวตาย

2.รุมโทรมตาย

3.วางกล้วยไว้ลื่นหกล้มหัวทิ่มตาย

4.จิ้มตูดตาย

5.ดินสอจิ้มตาตาย

6.ขับรถทับตาย

7.พาวเวอร์สแลมตาย

8.ใช้หมัดปืนกลยางยืดยิงตาย

9.สะกัดขาหัวทิ่มตาย

10.ผลักตกบันไดตาย

11.วางยาในมายมิ้นท์ให้กินตาย

12.กระทืบตาย

๓. เกิดวันอะไร?

จันทร์ : เพราะไปแย่งอมยิ้มเขา

อังคาร: เพราะไปล้อเขาเรื่องหน้าตา

พุธ : เพราะมองหน้ากวน teen ใส่เขา

พฤหัส: เพราะเดินเหยียบเท้าเขา

ศุกร์ : เพราะไปทำหน้าหื่นใส่เขา

เสาร์ : เพราะไปชนเขาจนล๊อตเตอรี่รางวัลที่ 1 ตกท่อ

อาทิตย์: เพราะตบหัวเขา

แล้วเอาคำตอบทั้ง 3 ข้อ ของคุณมาเรียงต่อกันดูนะค่ะ

ของฟาง ::. โดนน้องชาย กระทืบตาย =[]= เพราะเหยียบเท้าเขา (โหดโคตร)

Cd. yenta4.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มกราคม 2009, 12:31:10 pm โดย love_Ron »

porgsakorn

• บุคคลทั่วไป
ทำไมผมตายอย่างนี้เนี่ย - - - ต้องโวยหน่อย

ของผมคือ
อ้างถึง
โดนคนขายยาบ้าวางกล้วยไว้แล้วลื่นหกล้มหัวทิ่มพื้นตายเพราะไปแย่งอมยิ้ม

แล้วเนี่ยเราจะไปแย่งอมยิ้มเขามาทำไมเนี่ย!!!

คนขายยาบ้ามันจะไปเอาอมยิ้มมาดูดทำไมเอามา
ให้ผมอมแทนดีกว่า "เอามานี่เลย" ผมพุดบอกเขา
จากนั้นก็ยึดมาได้แล้วก้นั่งอมๆดูดๆอยู่หนึ่งวันวันต่อ
มาคนขายยาบ้ามาแก้แค้นเลยวางกล้วยเอาไว้
ผมเองก็ไม่รู้ (ถ้ารู้ก็คงไม่ตายเพราะกล้วย) เลยเดินไป
ตามปรกติแล้วหลังจากนั้นมันก็ - -  -

ฟ้าวววววว บึ๊ก อั๊ก แล้วก็ตาย ก่อนตายเห็นคนขายยาบ้า
หยิบอมยิ้มแล้วก้วิ่งหนีหายไปเลยทำไมต้องแค้นขนาดนั้น

เอ้ยแล้วจะเล่าทำไมเนี่ย
สนุกดีครับตลกด้วย - - -

ขอบคุณที่นำมฝากนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มกราคม 2009, 01:54:35 pm โดย [[ PIGZA ]] »

@kai~_~

• มนุษย์หมาป่า
  • ทำไมความรักเถิงต้องมีคนที่ต้องเจ้บนะ...
    • http://021314809.hi5.com
งะทำไมเราตายอานหนาศจังละเน้ย

อ้างถึง
โดนกระเป๋ารถเมล์ขับรถทับตายเพราะไปชนเขาจนล๊อตเตอรี่รางวัลที่ 1 ตกท่อ

แงบฯฯ เราโดนรถชนตายแล้วยังจะทำล๊อตเตอรี่รางวัลที่ 1 ตกท่อ ชวยมั้ยละนั้น 555+...

ถ้าไม่ตายคงถูกหวยแล้วก็สบายไปแล้ว สงสัยจะต้องตามไปถวงกับกระเป๋ารถเมล์ดีมั้ยเนี่ย   ;D ;D ;D

ขอบคุณที่นำมาฝากนะค่ะเนี่ยพ่อพี่หาว่าพี่บ้าแล้วเพาะว่านั่งหัวเราะคนเดียว ก๊ากก ก ก ก  ;D ;D ;D ;D

ป.ล แอบขำของแรปก่อนจนท้องแขง  อิอิ
ชักวันหนูจะทำให้พ่อกับแม่ภูมใจในตัวลูกคนนี้....ไม่ว่าหนทางข้างหน้าจะที่หนูจะไปมันจะลำบากแค่ไหนแต่เพื่อพ่อกับแม่แล้วหนูจะฝ่ามันไปให้ได้ค่ะ....^^~...

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ

อ้างถึง
โดนพี่สาวสะกัดขาหัวทิ่มตายเพราะไปทำหน้าหื่นใส่เขา

โห .. :o โดนพี่สาวตนเองทำหรือนี่   ;D   ยังไงก็สนุกดีค่ะ ขำจนตัวงอเลย.. :D
เพราะเราไปทำหน้าหื่นใส่พี่สาวตนเอง
ขอขอบคุณค่ะที่นำมาฝากกัน สนุกจริงๆค่ะ

เบอร์ตี้บอตต์

• :เข้มแข็งรอด อ่อนแอตาย !!
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • First Penguin .. ^ ^ ..
โดนเอเลี่ยนกระทืบตายเพราะไปทำหน้าหื่นใส่เขา

เอ่อ.......ทำหน้าหื่นใส่เอเลี่ยนรึ .. 55
ตลกดีค่ะคลายเครียดได้ดีเลย..ขอบคุณที่นำมาฝากนะคะ

L๏v€_๏nly_U

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
อ้างถึง
โดนอาแปะเอาดินสอจิ้มตาตายเพราะมองหน้ากวน teen ใส่เขา

55+ ตายอย่างอนาถามากๆเลยค่ะ
โดนดินสอจิ้มตาตาย แถมยังเป็นอาแปะ(แก่ๆ)อีก เหตุผลที่ตายก็...

เอาเป็นว่าขอบคุณที่นำมาฝากนะค่ะ
จงมีใจเข้มแข็งไว้รับเรื่องร้ายที่จะมีมา hp3:126

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
โดนคนขายยาบ้า จิ้มตูดตาย เพราะมองหน้ากวน teen ใส่เขา
เอ่อ....==' ดับอนาถเพียงเพราะไปมองหน้าคนขายยาบ้า ~

ขอบคุณค่ะ
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

Hp317

อ้างถึง
โดนมนุษย์ต่างดาวพาวเวอร์แสลมตาย เพราะเดินเหยียบเท้าเขา

โอ้โห...ตายทั้งที ทำไมถึงน่าอนาถอย่างนี้นะ
ขำ...ขำ ฮาดีค่ะ ;D ;D

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
  • >> Lee Min Ho
อ้างถึง
โดนเด็กเสิร์ฟสะกัดขาหัวทิ่มตายเพราะตบหัวเขา

เอานั่น เป็นงั้นไป  ไปตบเขาเฉยเลยอ่ะ 55+ 

ขอบคุณจ้าที่นำมาฝาก  ;)

• BOY OVER FLOVER •

TAICEW POOHPIGLET

หมั่นโถว

• Love only you,Harry...
  • {{...LoVe U 4eVeR...}}
ของหนูได้"โดนพ่อบ้านผลักตกบันได เพราะไปทำหน้าหื่นใส่เขา"
ฮาดีค่ะ คลายเครียด
ขอบคุณนะคะที่นำมาฝากกัน

SinX_ZeRo

• I'M SO ALONE.
ตายอย่าง น่าอนาถ พุธ : เพราะมองหน้ากวน teen ใส่เขา  (น่ากลัว~)    javascript:void(0);

จินนี่พอตเตอร์

• ชีวิตยังคงมีพรุ่งนี้เสมอ !!!
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 5
  • PSW'' คือบ้านและครอบครัวของเรา
ยายแก่รุมโทรมตายเพราะมองหน้ากวน teen ใส่เขา
+ ๕๕๕ ตลกปนฮา ขำจริงๆขอบคุณนะคะ

paranoiiz

"โดนน้องชายวางยาในมายมิ้นเพราะไปแย่งอมยิ้มเขา"

ตายแบบนี้ตลกดีอ่ะ ถ้าตายกันแบบนี้จริงๆคงฮาทั้งโลกเลย
55555555 5 5  5 5

*S [o] u l M ★ t e.

• 2NE1(투애니원) ★ I Don't Care.
  • Staff - T
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
  • ...★ YB" GD ★...
    • facebook
อ้างถึง
โดนพ่อบ้าน วางกล้วยไว้ลื่นหกล้มหัวทิ่มตาย เพราะมองหน้ากวน teen ใส่เขา

-0- น่ากลัว แสดงว่าหน้าเรากวนบาทามากมาย 555

ขอบคุณที่นำมาฝากกันค่ะ

... Forever Love ...
super junior ﹎ big bang ﹎ shinee

✖ Undertaker™

• Yes, My Lord
  • Staff - T
  • เจ้าหน้าที่กองควบคุมดูแลเกม และ กีฬาเวทมนตร์
  • *
  • Sta. ล่องลอย ... ≈
    • facebook
อ้างถึง
โดนมนุษย์ต่างดาววางยาในมายมิ้นท์ให้กินตายเพราะตบหัวเขา
เอ่อ .. จะสมน้ำหน้าตัวเองดีรึเปล่าเนี่ย 55
ไปตบหัวมนุษย์ต่างดาว ช่างกล้า ~

ขอบคุณมาก ๆ นะค่ะ

『 ฮยอก: คนบันเทิง  ใช้ชีวิตอยู่บนเวทีและตายในอินเตอร์เน็ต...  』

TricksteR

• มนุษย์หมาป่า
ของผมอนาถเหมอนกันคือ โดนนักะรกิจวางยาในมายมิ้นท์ให้กินตายเพราะเดินชนขาจนล็อตเตอร์รี่รางวัลที่1ตกท่อ(ฮาครับขอบคุณ ;D)

Mooky

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 2
  • เธอ(ทั้งคู่)สวยยยยยยยยยย
โดนทารกวางกล้วยไว้ลื่นหกล้มหัวทิ่มตายเพราะมองหน้ากวนteenเขา

5555+ ตลกดีค่ะ ไม่ได้เเล้ว ชาตินี้ต้องระวังเด็กทารกไว้
ขอบคุณที่นำมาฝากค่ะ
Live as if you were to die tomorrow,Learn as if you were to live forever.

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
โดนคนบ้ารุมโทรมตายเพราะตบหัวเขา

5555+  ขอบคุณที่นำมาฝากค่ะ

-*-임윤아-*-Mancuppoom-*-

• LOVE^^YoonA^^
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • SaRangHeyYo_SNSD_YoonA
    • Muggle-v
อ้างถึง
โดยนักกายกรรมดินสอจิ้มตาตายเพราะมองหน้ากวนTEENใส่เขา

:'(  เราตายบเพราะนักกายกรรม กระซิกๆ~

31/05/วันพุธ

kalberos

• มักเกิ้ล
  • *
ขอบคุณครับที่นำมาฝาก

*~iQ-sunG~

• สควิบ
  • **
ขอบคุณนะครับ ก็ฮาอยู่นะครับ

แต่แบบฝืกๆ แล้วมันน้อยไปถ้ามี

ยาวกว่านี้..เยี่ยมเลยครับ...

SMF spam blocked by CleanTalk