ผู้เขียน หัวข้อ: 07/03/52 : ปรับปรุงครั้งสุดท้ายก่อนการเปิดรับสมัครอย่างเป็นทางการ ซัมเมอร์นี้ !  (อ่าน 49777 ครั้ง)

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
ถึง ผู้วิเศษชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ ทุกๆท่าน !!!

หลังจากที่ทางเว็บไซต์ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ได้ทำการย้ายเซฟเวอร์เมื่อไม่นานมานี้ ส่งผลให้ทางเกิดความผิดพลาดในระบบการทำงานของฐานข้อมูลส่วนกดิจกรรม Hogwarts School ครับ โดยตอนนี้ทางเว็บไซต์ฯกำลังเร่งดำเนินการแก้ไขอยู่ และ คาดว่าจะแล้วเสร็จในเร็ววันนี้ครับ ทางทีมงานหวังกันไว้ว่า จะสามารถเปิดให้เพื่อนๆได้ร่วมสนุกกันในช่วงซัมเมอร์นี้ครับ

ทั้งนี้หากมีความเคลื่อนไหวเพิ่มเติมทาง ทางเว็บไซต์ พอตเตอร์ สตอร์รี่ จะแจ้งผ่านหน้าหลักกิจกรรม Hogwarts School นะครับ ยังไงก็สามารถคอยติดตามได้เลยนะครับ

--------------------------------------------------------------------------------

Potter Story 'Soft
Potter Story Web : V5.0 Disign By Danny : 2007-2009
E-mail : Webmaster@Potterstoryweb.com MSN : Potterstoryweb@hotmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2009, 07:07:12 pm โดย 이혁재-슈퍼주니어 »
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

Jan_Tifฯ

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 4
รับทราบค่ะ

เตรียมอยู่หน้าคอม รอสมัคร เพราะคราวที่แล้ว พลาดไป

สาวโซนยอกล่าวว่า: Right now it's Girls'Generation, It's Girls'Generation from now on!, It'll be Girls'Generation forever.
ทิฟฟานี่ของฉัน ฉันสัญญาว่าจะรักเธอตลอดไป สู้ๆ นะคะ

By..."~ Chicken_regeR ~"

Mirror-z

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
กรี๊ดอ่ะ เดี๋ยวพอสมัครได้ เนตหมด เล่นไม่ได้อีกT^T
..ถ้ากฏบอร์ดมีแค่นี้ยังทำกันไม่ได้ ก็อย่าหวังเป็นคนดีของชาติได้เลย..

..บ้าน ถ้าขาดการใส่ใจ ไม่ดูแล ดีแต่จะทำรก มันก็ไม่ต่างอะไรกับกองขยะที่มีแต่พวกขยะมากองรวมกันซักเท่าไหร่เลย
ขอร้อง รักษากฏบอร์ดสักนิด..::

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
กำลังรออยู่เลยค่ะ summer นี้ !!

ขอบคุณที่ให้ข่าวสารการคืบหน้าค่ะ พี่แดน :"D

*~iQ-sunG~

• สควิบ
  • **
ขอบคุณนะครับ..เกี่ยวกับความคืบหน้า

ของกิจกรรม Hogwarts School อยากเข้า

ร่วมกิจรรมจัง แต่ไม่รู้ว่ารับเฉพาะผู้วิเศษ ฤ ป่าว..

paranoiiz

• บุคคลทั่วไป
อ่า เย้ๆๆ
จะได้สมัครสักที รอนานแล้ว :D

sj..LO♥€ _ ลีทึก By กัสเซน ๏_☺

• SJ คือ อ อ...THE ONE
  • มักเกิ้ล
  • *
  • ๏[-ิ_•ิ]๏ *กัสเซน ลีทึก ก ก ค๊ะ ●ω●
ว้าว ว ว ว

จะรอสมัครค่ะ  ไม่พลาดแน่นอนเลย

แต่จะได้เปล่าน่ะสิ   

NaMTiP

ขอบคุณค่ะสำหรับข่าวสาร

อยากเข้ามาตั้งนานแล้ว

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
ซัมเมอร์นี้พี่ไม่ว่างอ่ะแดน มีลงซัมเมอร์ 2 วิชา จะบ้าตาย
เออ ลืมไปเลย แล้วพี่ยังจะเล่นได้อีกหรือเปล่าเนี่ยะ  ???
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

NPK

• ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
    • dukdik.hi5.com
<<NPK>>

parn_hp

• สควิบ
  • **
  • รัก H/G จ๊ะ
ขอบคุณที่บอกน่ะค่ะ   :-X

อยาก ดู HP6 Hl3P

ham10067662

• อย่าเก่งต้องหาความรู้ใส่ตัว
  • มักเกิ้ล
  • *
    • www.hogwartsthai.com
ว้าว

ขอบคุณที่มาบอกครับ

Th!NK Fr!3NdLoVE !

จะติดตามรอเต็มที่ค่ะ พี่แดน  :D

winny

ขอบคุณค่ะ

อยากเข้าๆ

จะรอ...

p@kka

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
อยากสมัครใจจะขาดอยู่แล้ว จะเปิดดูทุกวันเลย
~ I Love Harry Potter ~

maengpeung

buddy

กำลังรอน่ะจ้ะ

อยากเล่นมากๆๆค่ะ :D

~Montri~

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
ขอให้แก้ไขให้เสร็จไวๆนะครับ :D

ViruSz !

• มักเกิ้ล
  • *

The RainBow of Love @-@ Very Hot

13sk8er

อ่า~
นี่ก็ซัมเมอร์แล้วนะคะ
ตั้งตารอการคัดสรรค์ค่ะ♥

---“ KIMWOM ”

• สควิบ
  • **
    • http://icedekdee.hi5.com
ช่ายยย
อยากเปงนักเรียนฮอกวอต์แล้ว
 :(

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
  • >> Lee Min Ho
เฮียแดนสู้ๆ  เสียแดนสู้ตาย  เฮียแดนแห่งPSWสู้ตายสู้ๆ 

รีบๆเปิดรับสมัครเร็วๆนะเฮียแดน  น้องๆรออยู่  อิอิ   :D

• BOY OVER FLOVER •

TAICEW POOHPIGLET

paranoiiz

รอ ร๊อ รอ เมื่อไหร่หนอจะได้สมัคร
 ???

Niiew

รอสมัครอยู่.....

ขอบคุณที่อกจะค่ะ  ;)

-A-YOUNA

• ☜☆☞ เราเกิดมาบนแผ่นดินไทย ต้องทดแทนคุณแผ่นดิน ☜☆☞
  • มักเกิ้ล
  • *
รับทราบค่ะ

กำลังรอสมัครอยู่   :D

' -A-YOUNA '  ::  ☜ ☆ ☞ "  สิ่งที่ดีและสวยงามที่สุดในโลก มองไม่เห็นและจับต้องไม่ได้ แต่จะรู้สึกได้จากหัวใจ  "  ☜ ☆ ☞ 

first..กริฟฟินดอร์

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
  • สวย..เซ็ง!!!
    • http://fartan.hi5.com
ใจจะขาดแล้วนะ..

รอนานเกินไปแล้ว

พอดีเจ้เกษียณก่อนแน่ๆ

Animater

อืมมมม
นานมากมายยยย

Magic-Cvidiz

• =^=//...Magic-Cvidiz....?[z(- -)//]
  • มนุษย์หมาป่า
จะรอสมัครนะคะ

เปิดเร็วได้ยิ่งดีคะ 55+

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
จะหมดซัมเมอร์อยู่แล้วอ่ะค่ะ

ยังไงก็รอได้ๆ แต่เปิดเทอมก็คงไม่ได้เข้ามาบ่อยๆ :(

SMF spam blocked by CleanTalk