ผู้เขียน หัวข้อ: 01/05/53 ใครอ่านโซลอีทเตอร์บ้างจ๊ะ เข้ามาเม้าท์กันเร็วววววววววว !  (อ่าน 5011 ครั้ง)

PORM PI DOO

• บุคคลทั่วไป
ใครอ่านโซลอีทเตอร์บ้างจ๊ะ  เข้ามาเม้าท์กันเร็วววววววววว !
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พฤษภาคม 2010, 09:23:55 am โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

SinX_ZeRo

• I'M SO ALONE.
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
.. เพึ่งจะอ่านถึง เล่ม14เองครับ(15 ไม่ได้ซื้อT^T) เล่น14 หน้าปก(ใน) หลังปก (ใน) ฮาดีครับคนอ่านรู้สึกโง่เลย

Phantom

• Staff - T
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งบีตเตอร์
  • *
อ่านจ้า ^^
ชอบพ่อมากะ พ่อคิด ดร.สไตน์ อะ..มีแต่รุ่นพ่อทั้งนั้นเลยนี่นา..  :-\

~NeroTheCherodingerCats~

• Moderator
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
กำลังคิดจะอ่านครับ แต่ตอนนี้ดูเป็นเอนิเมะ ^^

อืม...ผมชอบ ดร.สไตน์นะ ฮ่ะๆๆๆๆ

เมื่อมีการเริ่มต้นเรื่องราว...มันก็จะต้องมีจุดจบ
หากแต่ว่า...มันก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณว่ามันจะจบยังไำง
แล้วคุณล่ะ อยากให้เรื่องราวของคุณจบแบบไหน??

PORM PI DOO

55555555555 5ชอบสไตน์เหมือนกัน !
แบลคสตาร์ก็ฮาดีนะ

vongola13

• มักเกิ้ล
  • *
  • จงออยู่กับข้าชั่วนิตนิรันต์ดรน์
 :( ชอบ Death the kid ปัญญาอ่องดี เก่งด้วย  :-X

~:: BaipLu ::~

• Not always see, but [will try to] always there.
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • Return, real one!!
เคยดูอะนิเมตอนเดียวเองค่ะ
ถึงตอนนี้ยังงงๆ เลยว่ามันเกี่ยวกับอะไร? แหะๆ  :P
โลกนี้ไร้ซึ่งคนแปลกหน้า มีเพียงเพื่อนที่เรายังไม่รู้จัก

Fire & Wind

• ผู้วิเศษเลือดผสม
    • เพลงใหม่ทุกวัน
ไม่เคยอ่านเลยเป็นไงบ้างครับ

เคยดูตอนหนึ่งครับ

เราไม่รู้หรอกว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร แค่เราทำวันที่ให้ดีที่สุดเท่านั้นเอง และไม่ทำตัวให้ไร้ประโยชน์
ความรักนี้แปลกเนอะ คนที่เรารักเขาไม่รักเรา กลับกันคนที่เราไม่รักกลับรักเรา แต่คนเราก็ยังจะรักถึงแม้จะรู้ว่ามันจะทำให้เรามีความทุกข์ก็ตาม

Piloty Potter

• Only U!! Only Harry!!
  • มนุษย์หมาป่า
ไม่เคยอ่านเหมือนกันค่ะ เเต่ว่าเคยดูอะนิเมไปประมาณ 12 ตอนมั้งไม่เเน่ใจ

ก็สนุกดีเเหะ

เราชอบมากะ พ่อมากะ เเล้วก็เดธเดอะคิดน่ะ

nakan1412

• เอ็กเปรสโต พาโทรนม....
  • สควิบ
  • **
  • เอ็กเปรสโต พาโทรนม....
มายเคยอ่านนะ แต่ชื่อเรื่องน่าสนุกนะคะ :-\

teera

เคยอ่านแล้วคับ ชอบท่านยมทูต

eci

อ่านแล้ว
รู้จักตอนเป็นอนิเม

ก็เลยไปหาหนังสือมาอ่าน

ฮามากๆเรื่องนี้

ooa

• สควิบ
  • **
มีเพื่อนที่เขาชอบอ่านนะ แต่ว่าตัวเองก็จะลองยืมเพื่อนอยู่

angle potter

• ความมืดมิดจะถูกทำลายด้วย..แสงสว่าง
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
ได้อ่านเล่ม 16 แล้วค่ะ ฮิ้ว วว ( หลังจากรอมานาน )

ทุกคนโตขึ้นกันทั้งนั้น แถมหล่อ + สวยกันอีก  :-*

อยากอ่านเล่ม 17 แล้วๆๆ

ปล. ทั้งหมดทั้งมวลนี้ ขอขอบคุณคุณเพื่อนใจดีที่ให้ยืมอ่านตั้งแต่เล่ม 1
ความมืดทำให้เธอไม่เห็นฉันและความมืดของเธอนั้น ทำให้ฉันพบแสงสว่าง
แต่เมื่อแสงสว่างทำให้เธอเห็นทุกอย่างกระจ่าง ความสว่างจะพรากจากเราให้ห่างกันไปไกล ทุกที....ทุกที...

pompampotter

เราไม่ค่อยได้อ่านอ่ะนะ

ได้แต่ดูเอาๆ

:D :D :D

SMF spam blocked by CleanTalk