ผู้เขียน หัวข้อ: say:ถามหน่อยน๊า ถ้าเทอมีเวทมนตร์จริงๆ แล้วเทอจะทำอาราย  (อ่าน 2055 ครั้ง)

[ นังนู๊วนุ๊ก ]

• >>>อยากบอกว่าฉันเสียใจได้ยินไหม<<<
  • สควิบ
  • **
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • นุ๊กง่า
:-*ถ้าเทอมีเวทมนตร์จิงๆเทอจาทำอารายกัน

ถ้าเปงเราก้อจาหายตัวไปลอนดอนไปเอาตัวพี่แดเนียลมาไว้ในอ้อมอกเลย555+ ;) :-[ :-[ :-[
นังนู๊วนุ๊ก

[ นังนู๊วนุ๊ก ]

• >>>อยากบอกว่าฉันเสียใจได้ยินไหม<<<
  • สควิบ
  • **
  • นุ๊กง่า
สงสัยจังช่วยเราตอบด้วยน๊าค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009, 08:50:37 am »
คือว่าเราเพิ่งจะสมัครเล่นอ่ะค่ะ ถ้าเราอยากจะเป็นพวก สควิบ ผู้วิเศษเลือดสีโคลนนี่เราต้องตอบกระทูเปงร้อยเลยใช่ป่าวค่ะ ::) ???
นังนู๊วนุ๊ก

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
:-*ถ้าเทอมีเวทมนตร์จิงๆเทอจาทำอารายกัน

ถ้าเปงเราก้อจาหายตัวไปลอนดอนไปเอาตัวพี่แดเนียลมาไว้ในอ้อมอกเลย555+
;) :-[ :-[ :-[

ยังไม่ทราบเหมือนกัน  รอให้มีจริงๆก่อนแล้วจะกลับมาตอบคำถามอีกทีน่ะค่ะ
แต่ตอนนี้คุณควรจะปฎิบัติตามกติกาที่บอร์ดกำหนดให้ถูกต้องก่อนจะถูกแบนดีกว่าค่ะ
สามารถหาอ่านที่นี่  >>
http://www.potterstoryweb.com/board/index.php?board=4.0

คือว่าเราเพิ่งจะสมัครเล่นอ่ะค่ะ ถ้าเราอยากจะเป็นพวก สควิบ ผู้วิเศษเลือดสีโคลนนี่เราต้องตอบกระทูเปงร้อยเลยใช่ป่าวค่ะ ::) ???
สามารถอ่านรายละเอียดเรื่องแรงค์ได้ที่  21/01/52 :: อันดับแรงค์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กรกฎาคม 2009, 05:08:11 pm โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

SMF spam blocked by CleanTalk