Potter Story Lobby !!! > ห้องนั่งเล่น !

03/05/52 :: โรงอาหารของทหารสหรัฐ สุดยอด (ใหม่)

(1/5) > >>

~OrenjI~:

จาก :: book_potter @ Dak - D
Re Up :: ~ Chicken_rengeR ~ @ PSW
นำออกพร้อมเครดิตและห้ามฮอทลิงค์

ลงทุนเยอะขนาดนี้นี่เอง  ...  ถึงได้อยากจะถอนทุนคืนนัก  เหอๆ ๆ ๆ ๆ
เจ้าของกระทู้ไม่ได้บอกมานะคะว่าเป็นโรงอาหารแห่งใด  และที่สำคัญ คือ ไม่ได้ให้เครดิตอีกต่างหาก
เลยไม่ทราบว่าที่มาของภาพพวกนี้อยู่ที่ไหน  ตามต้นขั้วไม่ได้
แต่จากคาดเดาของตัวเอง  น่าเป็นที่ อิรัก, หรืออัฟกานิสถานน่ะคะ

Magic-Cvidiz:
สุดยอดมากเลย อะ อยากรวมด้วยไปกินบ้างอ่า

T^T ,, ขอบคุณที่นำมาฝากคะ  :)

อัลบัส เต้ ดับเบิ้ลดอร์:
ขอบคุนนะครับ เเหม สบายจังเนาะ  >:(

m-darkprince:
ว้าวว!  ประเทศไทยน่าจะมีบ้างเน้อะ

อิอิ น่ากินทั้งนั้นเลยย~

ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคะ :D

PON EILEEN SNAPE:
โอ้โห สุดยอดจริงๆค่ะ อิอิ สมชื่อเรื่องเลย ขอบคุณนะค่ะ ที่นำมาฝากกัน อิอิ  :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version