Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

24/ม.ค./2552 ช่วยเข้าไปอ่านด้วยน่ะค่ะ

(1/5) > >>

Magic:
สวัสดีคะ ท่านผู้ที่ชอบอ่าน แฮร์รี่ พอตเตอร์ทุกๆท่าน คือ...มีเรื่องอยากจะรบกวนทุกๆท่านหน่อยนะคะ เจนได้ลงบทความเรื่อง เอวาเนีย อำนาจแห่งมหาเทพไว้ที่ http://www.pc-bookclub.com คะ อยากให้ทุกท่านลองอ่านดู เข้าไปแล้วกดตรง นิยายอัพเดทล่าสุด คลิกคำว่า More แล้วก็กดไปที่หน้า2 คอมเม้นต์ด้วยน่ะค่ะ ชม ติ เจนรับได้เพื่อนจะนำไปพัฒนาตนเองให้ดีขึ้นคะ ฝากไปดูด้วยน่ะค่ะทุกๆท่าน เอ่อ...ถ้าไม่อยู่ทีหน้า2ให้ไปหน้า3น่ะค่ะ หวังว่าทุกๆท่านคงอ่านแล้วเข้าใจคะ 0^0

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

love_Ron:
ขอบคุณน่ะค่ะ :"D มาแปะไว้ เพราะยังไม่มีเวลาเลยค่ะ

เพิ่งกลับมาจากสอบ ^^

-*-임윤아-*-Mancuppoom-*-:
อ่ะครับผมขอบคุณที่นำมาฝากกันนะครับดูพ๊๕อตเรื่องแล้วน่าติดตามนะครับ แต่เอามาแปะไว้ก่อนพออ่านจบเดี๋ยวเม้นท์ให้นะครับ

--- อ้างถึง ---'เอวาเนีย เฟอร์ริเซน่า เธอจะทำอย่างไร หากเธอได้รับรู้ความจริงว่าเธอคือ ธิดาแห่งมหาเทพ '
--- End quote ---

naruto_ploy:
ขอบคุณที่นำมาฝากกันนะค่ะ
เดี๋ยวจะเข้าไปอ่านให้นะค่ะ

Arkira:
เดี๋ยวเข้าไปอ่านนะครับ

ป.ล. มักเกิ้ลคนหนึ่ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version