Potter Story Lobby !!! > ห้องนั่งเล่น !

[4/4/2009] :: สรุปข่าว PSW!! [Update! Ver. 9] (page 2)!!!!

<< < (2/11) > >>

~Montri~:
โห....คิดว่าเรื่องจริง
ตกใจตั่งนานกว่าจะหาย555+

อย่าเล่นอย่างงี้อีกนะครับ :'(

mymun_vinsent:
:D  วันนี้มาเพื่อการนี้โดยเฉพาะเลยนะเนี่ยะ
แต่ว่า.....ทำไมข่าวมีแค่นี้หละซาสี่&เบสซี่
สรุปข่าวที่รอคอยมีมาหยอดให้อยากแล้วจากไปแค่นี้  :o

แต่ว่านะ แกเล็บดำจริงๆ ฤาซ่าส์
ไม่สะอาดนะคะ(จริงๆ อยากใช้อีกคำนึง แต่มันจะดูแรงไป)
ทำตัวให้สมกับเป็นกุลสตรีที่ดีงามหน่อยสิ อิอิ

ส่วนคำบ่นของเบสซี่ ตรงท้ายๆ นั้นได้ใจพี่มากมายค่ะ
อยากให้ทุกคนในบอร์ดคิดแบบนี้ได้บ้างจัง =='

และข่าวล่าสุด....จริงๆ น่าจะตั้งใจห้องนี้นะ จะได้คึกตักหน่อย
นั่นคิดกันสดๆ และพิมพ์เดี๋ยวนั้นเลยอ่ะค่ะ เลยดูแปลกๆ หน่อย แฮ่~
แต่ตอนนี้รู้สึกว่าจะลบไปแล้ว เพราะเดี๋ยวจะเกิดการเข้าใจผิดกันไปใหญ่โต ^^

และท้ายสุดนี้ ขอบคุณซาสี่&เบสซี่สำหรับสรุปข่าวฯ นะคะ หายไปนานคิดถึง รอฉบับที่ 8 ต่อนะคะ ^^

~NeroTheCherodingerCats~:
ก็จริงๆมันก็มี 5 ข่าวนั่นแหละครับ แต่ข่าวนึงคิดไม่ออก ส่วนอีกข่าว...

ไม่กล้าเอาลง กลัวจะมีคนเข้าใจผิด เดี๋ยวจะเป็นเรื่องใหญ่ไปได้ ^^"!

ส่วนเรื่องที่ผมเล็บดำ.....ม่ายจริ๊งงงงงงงงง   :(  ผมไม่ได้เล็บดำนะ

แต่สาเหตุของฉายา มันมาจากชื่อที่ผมใช้อยู่ตอนนี้อ่ะฮะ

มันเลยเป็นสาเหตุที่ทำให้พี่นาเรียกผมแบบนั้น - -* เลยเอามาเล่น

เพราะไม่งั้นมันไม่มีมุกจะเล่นจริงๆ เหอๆๆๆ กรุณาอย่าเข้าใจผิดสิครับ T T

ปล. ขอวิบัตินะฮะ เพื่อความสมจริง 555+

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз:
เป็นข่าวเลยนายเล็บดำ 55+   เอิ๊กๆ ซกมกน่าดูน่าดูนะเนี่ย วุวะฮะฮ่า   ;D

เอาเป็นว่าสู้ๆต่อไปกับการเขียนข่าวนะจ๊ะ   เป็นกำลังใจให้นะ   :)

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*:
"พี่ตูเล็บดำ O_O" 

สกปรกนะพี่ 55 หาที่ตัดเล็บไม่เจอก็ใช้ฟันไปก่อน หุหุ~ (พี่ซ่า : สงสัยเอ็งอยากโดนฆาตกรรมนะไอ้ออย ^^)

รอข่าวนานสุโค่ยอ่ะ นึกว่าไม่มีซะแล้ว T^T

ชอบคำบ่นพี่เบสท์ ^^ ฮ่าๆๆ มีคนไม่ทำตามกฎเยอะ - -

เรื่อง เอพริลฟูล วันนั้น ตัวเดี๊ยนเองไม่ได้เปิดคอม ติดท่องศัพท์ 67 คำ พระเจ้า ! T^T

และก็เขียนแล้วเรียบร้อย ผิดมา 8 คำ คำละ 60 แก้กันมือหงิกไปตามระเบียบ...

ส่วนข่าวแรก เอาใจช่วยละกัน 55+ เพราะตัวน้องเอง ความคิดไม่ค่อยสร้างสรรค์ - -

คิดอะไรไม่ค่อยออกแหละ T^T ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ติดต่อคนในบอร์ดเท่าไหร่ คิดถึงนะจ๊ะ~

ปล้ำลิง.เจ๊จ๋า โดจินอะไรสนุกๆ เอามาให้อ่านบ้างสิ -..- ตอนนี้กำลังเพ้อถึง ดีโน่ กะ เคียวฮะ ~~

ปล้ำลิง2.ขออนุญาติวิบัติค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version