Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

25/03/52 - มีใครเคยอ่านซาเทียร่าบ้างบอกหน่อยเร็ว

(1/2) > >>

p@kka:
ใครเคยอ่านซาเทียร่าบ้างค่ะ เห็นเพื่อนที่โรงเรียนบอกว่าสนุกมากมายเนื้อหามันเป็นยังไงค่ะ แล้วมันกี่เล่มจบอ่ะ ช่วยบอกทีนะค่ะ

love_Ron:
อ่อ เคยอ่านจ้าเอ่ จำไม่ได้สิว่ามันมีกี่เล่ม ^^

แต่เคยอ่านเล่มเดียวติดกันงอมแงมเลย ๕๕

Rak:
ผมเคยอ่านที่โรงเรียนครับแต่ไม่รู้ว่ามีกี่เล่ม

angle potter:
ไม่เคยอ่านอ่ะค่ะ
เป็นยังไงหรอค่ะ บอกหน่อย

~Montri~:
เคยเห็นนะครับ แต่ไม่ได้อ่านอ่ะ
เดียวจะต้องลองไปเช่าดูครับ :-[

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version