Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

10/03/52 เซวีน่า ใครเคยอ่านบ้าง

(1/3) > >>

winny:
ใครเคยอ่านเซวีน่าบ้างค่ะ เข้ามาคุยกันหน่อย

อยากได้เมลพี่กัลอ่ะค่ะ

มีกันป่าวอ่ะค่ะ

Phantom:
อ่านแค่ 3 เล่ม มีความรู้สึกว่ามันจบแล้วเลยไม่อยากอ่านต่อ 55+
เมล์พี่กัลลองไปดูในเด็กดีน่าจะมีนะ ในบทความเซวีน่าอ่ะ

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*:
เซวีน่า กำลังหาอ่าน เห็นพี่เบส (ทู้บน) กับพี่ซ่าอ่าน เลยอยากลองอ่านบ้าง ฮ่าๆ

*~iQ-sunG~:
เคยอ่านครับแต่ไม่ได้ตั่งใจอ่าน

พอดีของเพื่อนก็เลยยืมมาอ่าน.

Nightlady:

จำไม่ได้อ่ะ เหมือนมันอ่านเมื่อนานมากแล้ว - -"

คับคล้ายว่าจะอ่านนะ - -"

ลอง เข้าไป dek-d ดูแหละกันนะคะ ....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version