Potter Story Lobby !!! > ห้องนั่งเล่น !

22/01/09 ประกาศขอพักงานโดยไม่มีกำหนดของสตราฟ์ขวัญ

(1/1)

Federal Rascalov:

ประกาศขอพักงานโดยไม่มีกำหนดจากสตราฟ์ขวัญถึงสตราฟ์ขวัญ(เอง)
เนื่องจากผมไม่มีเวลาว่างมากพอในการที่จะมาดูแลบอร์ดในส่วนต่างๆ จากการศึกษาอยู่มัธยมปลายที่กำลังจะเตรียมสอบเข้ามหาลัย
ด้วยประการเช่นนี้

"ยังไงผมก็ไม่หายไปไหนหรอกครับยังจะคงแวะๆมาดูบ้างแต่ไม่ลาขาดแน่นอนครับ"

pinkky_love:
สู้ๆนะจ๊ะ น้องขวัญ  มหาวิทยาลัย+คณะที่น้องขวัญต้องการ ไม่ไกลเกินเอื้อมหรอกนะจ๊ะ  ;)

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз:
สู้ๆนะคะพี่ขวัญ  เป็นกำลังใจให้นะ  ^^  :D

Mooky:
สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้เอนท์ติดคณะที่อยากได้นะคะ :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version