Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

01/03/52 : มีใครอ่าน Twilight แรกรัตติกาลบ้างคะ

(1/4) > >>

willy MVP:
อยากทราบว่า  ที่นี่มีใครอ่านบ้างน่ะค่ะ   :-[
เราเพิ่งอ่านเล่มแรก  ใครที่อ่านเล่มอื่น ๆ แล้วช่วยลองวิจารณ์หน่อยได้มั้ยคะ 
คือว่า...เราคิดหนักเลยอ่ะค่ะ  ว่าจะอ่านแบบหนังสือหรือติดตามหนังดี

คือเป็นประเภท...ไม่ค่อยชอบนิยายรักเท่าไร
ที่อ่านก็เพราะโรเบิร์ต  แพทติสันเป็นพระเอกในฉบับหนังจอใหญ่เนี่ยแหละค่ะ
แต่พออ่านแล้วก็สนุกอยู่บ้าง  สนุกว่าหนังอีก
ทำให้ลังเลแล้วล่ะค่ะว่า  จะซื้อหนังสือเล่ม  2  ดีไหม  จะสนุกกว่าเล่มแรกหรือเปล่า  จะคุ้มหรือเปล่า

แปลง่าย ๆ คือ  อยากลองอ่านแบบหนังสือต่อ  แต่กลัวไม่สนุก  ไม่คุ้มกับเงิน
เลยอยากทราบว่าคนที่อ่านเล่ม 2,3,4...  แล้วเนี่ย  เล่มนั้น ๆ สนุกหรือเปล่า   :P

love_Ron:
อื่ม ~ อ่านไปแล้วก็รู้สึกว่าลุ้นระทึกค่ะ แต่มันหวานจนเอียนไปหน่อย

ถ้าคนที่จะอ่านก็ต้องอยู่ในห้วงซึ้งมากทีเดียวค่ะ

เรื่องคุ้มหรือไม่นี่แล้วแต่คนอ่านค่ะ :"D

แก้จาก คุ้ท เป็น คุ้ม ค่ะ

*~iQ-sunG~:
สนุกครับ อ่านอยู่ยังไม่จบเลย

ตื่นเต้นดี...

~风风~:
ยังไม่เคยอ่านเลย  ???
เอาเป็นว่าเดี๋ยวอ่านก่อนน่ะค่ะ

*~iQ-sunG~:
ยังไม่เคยอ่านเลยครับ...

เคยได้ยินเพื่อนพูดกันอยู่ว่าสนุก..

จะหาลองอ่านละกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version