Potter Story Train !!! > ถาม - ตอบ !

09/10/2554 - DVD 7.2 ออกเมื่อไหร่ค่ะ

(1/2) > >>

sasithorn:
อยากดู ดีวีดี 7.2 มีใครรู้บ้างค่ะ ว่าออกเมื่อไหร่

김희철 ★ 신성:
ในเว็บไซต์ของทาง วอร์เนอร์ บราเดอร์ ประกาศว่าเป็นวันที่ 11 ตุลาคม 2554 นี้นะครับ แต่ถึงตอนนี้ยังไร้วี่แวว คาดว่าคงอีกไม่นานแล้วล่ะครับ ^^

mookhp:
อยากรู้ว่าจะส่งจดหมายหาแดนได้ยังไงคัยมีีที่อยูแดน  หรือคนที่เคยส่งจดหมายไปแล้ว  รบกวนช่วยโทรมาบอกหรือ  โพสที่อยู่ไว้บนกระดานก้อได้คะรบกวนช่วยบอกหน่อยนะคะ :-*

김희철 ★ 신성:
เคยส่งไปที่วอร์เนอร์ บราเดอร์ อเมริกานะครับ เดี๋ยวเค้าจะคัดแยกให้นักแสดงเอง แต่ว่าตอนนี้การถ่ายทำ แฮร์รี่ พอตเตอร์ ได้สิ้นสุดลงแล้วน่ะสิ T^T

Fire & Wind:
อยากทราบว่าจะมี Bluray ไหมครับ
อยากดูแบบ Bluray น่าจะสนุก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version