Potter Story Train !!! > ถาม - ตอบ !

28/07/54 ขอรูปปกหนังสือ Harry Potter ของประเทศอังกฤษหน่อยครับ

<< < (2/2)

~OrenjI~:
จะมีที่ไหนจัดโปรโมชั่นขายยกชุด  ...  แต่ให้เราเลือกปกเองม่ะ ?   5 5 5 +

ปล. ขออนุญาตวิบัติค่ะ
ปล(อีก). เข้าใจมาตลอดว่า "Adult  หมายถึงเยาวชนตอนต้นถึงตอนปลาย"  5 5 5 +

ลม ฟ้า พายุ ...:
ยูคงเรียกจนติดปากแล้วน่ะฮะ ...
เห็นสีดำ ๆ เรียบ ๆ น่าจะเหมาะกับผู้ใหญ่
ก็เลยเรียกว่า ”ปกเวอร์ชั่นผู้ใหญ่”

ส่วนที่ตัวเองมีเป็นเวอร์ชั่นเด็ก ... ก็เขายังเป็นเด็กน้อยหอยสังข์อยู่เลยนี่ (เหรอ?)
จริง ๆ คือพลาดไปซื้อเล่ม 7 ก่อน ซึ่งตอนนั้นไม่รู้ว่ามี 2 เวอร์ชั่น ... เห็นปกสวยก็เอาเลย
เล่มที่เหลือก็เลยต้องซื้อปกเด็กด้วย เดี๋ยวไม่เข้าชุดกันฮะ  :-*
(จริง ๆ มันก็ไม่ได้เข้าชุดกันเอาซะเล้ยยย~ เพราะมีเล่ม 7 เล่มเดียวที่เป็นปกแข็ง  ที่เหลือเป็นปกอ่อน)

เพราะงั้น ฉบับอเมริกา ก็ซัดบ็อกซ์เซ็ตปกอ่อนเอาซะเลย
จะได้ไม่ต้องครึ่งกลาง ๆ ชอบกล (บางอย่างก็แบรนด์ บางอย่างก็แพลตินั่ม)  อุปส์!! คนละเรื่องกันแล้ว
แต่กระดาษมันฟู้ฟูมากเลยหล่ะคร้าบพี่น้องคร้าบบบบ~
ส่วนปกเด็กกระดาษก็เริ่มเหลืองแล้วอ่าา~  :-X

ป.ล. ขออนุญาตวิบัติฮับ ...

XaOnXmA:
ขอบคุณทุกๆท่านที่ช่วยบอกให้นะครับ

ทุกๆคนเลย ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version