Potter Story Train !!! > ถาม - ตอบ !

22/08/53 :: อยากทราบอะไรบางอย่างครับ

(1/1)

Fire & Wind:
ทำไมกระทุ้ของผมถึงโดนล็อคครับ

ที่เกี่ยวกับรีบอร์นน่ะครับ

แล้วอยากรู้อีกอย่างหนึ่งคือทำใม hp มันลดลงเรื่อยๆเลยล่ะครับ

ตอบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

~NeroTheCherodingerCats~:
เรื่องกระทู้โดนล๊อคนี้ ไม่แน่ใจครับ ต้องถามซ้อใหญ่

ส่วนเรื่อง HP มีกระทู้ตั้งคำถามไว้หลายรอบแล้วครับ

หาอ่านเอา แล้วก็รบกวนซ้อๆย้ายกระทู้หน่อยฮะ

~OrenjI~:
กระทู้โดนล็อกด้วย 5 สาเหตุ

1. เครดิต
2. ข้อมูลมาไม่ครบ
3. บางกระทู้มีลักษณะคล้ายเป็นการโฆษณาเว็ปไชต์อื่นๆ
4. บางกระทู้มีลักษณะเป็นการละเมิดลิขสิทธิ์
5. ล็อกเพื่อให้แอดมินพิจารณาในข้อ3, และ4  ...  ช้า - เร็ว ขึ้นอยู่กับความขยันของแอดมิน

Mafia:
ขอบคุนสัมหรับข้อมูล ค๊าบ !!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version