ผู้เขียน หัวข้อ: 31/01/9 อยากทราบว่า..  (อ่าน 2932 ครั้ง)

Mooky

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 2
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • เธอ(ทั้งคู่)สวยยยยยยยยยย
31/01/9 อยากทราบว่า..
« เมื่อ: 31 มกราคม 2009, 03:48:35 pm »
ไม่รู้ตั้งถูกหมวดรึเปล่านะคะ ถ้าผิดก็ขอโทษด้วยค่ะ คือออยากทราบว่า นอกจากไฮไฟว์เเละกูเกิ้ลเเล้ว มีเว็บหาคนที่จะขึ้นข้อมูลของเขาให้เราดูมั้ยคะ หรือหาเขาเจอเฉยๆก็พอ คืออยากหาเพื่อนสมัยป.3นะคะ เเต่รู้เเต่ชื่อเเละอีเมล์นะค่ะขาดการติดต่อกัน ขอบคุณนะคะ :)
Live as if you were to die tomorrow,Learn as if you were to live forever.

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
Re: 31/01/9 อยากทราบว่า..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 มกราคม 2009, 05:26:13 pm »
พี่เคยหาจากกูเกิ้ลนะคะ แค่พิมพ์ชื่อ นามสกุลเข้าไปก็เจอเหมือนเป็นประวัติของเราหนะค่ะ
พอดีไม่มีอะไรทำเลยลองเล่นๆ จะขึ้นประวัติของเรามาหมด (ในกรณีของพี่คือเคยไปสมัครสอบราชการมาหนะค่ะ เขาก็จะขึ้นประวัติที่เราให้ไว้สำหรับการสมัครสอบ)
ส่วนเว็บฯ อื่นๆ นี่ไม่แน่ใจนะคะ เพราะพี่เคยลองแต่กับพี่กูเกิ้ลหนะค่ะ ยังไงรอแรปต่อไปแล้วกันนะคะ เผื่อจะมีวิธีอื่นๆ มาแชร์กัน
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2009, 09:20:24 am »
มันแล้วแต่ตัวเราน่ะค่ะ ว่าเราเคยมีประวัติที่ไหนบ้าง

ลองไปหาใน Web.ของทางโรงเรียนดูน่ะค่ะ

ฟางว่าน่าจะมีค่ะ :"D

พีท

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2009, 01:04:04 pm »
ใช่มันแล้วแต่ตัวเรา

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
  • >> Lee Min Ho
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2009, 02:10:29 pm »
ก็ยังพอจำชื่อได้อยู่รึปล่าวคะ  ถ้าเป็นแต้ว แต้วจะพิมชื่อเค้าคนนั้นที่กูเกิ้ลเลย  รับรอง ได้ชัวร์    :P

• BOY OVER FLOVER •

TAICEW POOHPIGLET

SMF spam blocked by CleanTalk