Potter Story Lobby !!! > ห้องนั่งเล่น !

31/01/9 อยากทราบว่า..

(1/1)

Mooky:
ไม่รู้ตั้งถูกหมวดรึเปล่านะคะ ถ้าผิดก็ขอโทษด้วยค่ะ คือออยากทราบว่า นอกจากไฮไฟว์เเละกูเกิ้ลเเล้ว มีเว็บหาคนที่จะขึ้นข้อมูลของเขาให้เราดูมั้ยคะ หรือหาเขาเจอเฉยๆก็พอ คืออยากหาเพื่อนสมัยป.3นะคะ เเต่รู้เเต่ชื่อเเละอีเมล์นะค่ะขาดการติดต่อกัน ขอบคุณนะคะ :)

mymun_vinsent:
พี่เคยหาจากกูเกิ้ลนะคะ แค่พิมพ์ชื่อ นามสกุลเข้าไปก็เจอเหมือนเป็นประวัติของเราหนะค่ะ
พอดีไม่มีอะไรทำเลยลองเล่นๆ จะขึ้นประวัติของเรามาหมด (ในกรณีของพี่คือเคยไปสมัครสอบราชการมาหนะค่ะ เขาก็จะขึ้นประวัติที่เราให้ไว้สำหรับการสมัครสอบ)
ส่วนเว็บฯ อื่นๆ นี่ไม่แน่ใจนะคะ เพราะพี่เคยลองแต่กับพี่กูเกิ้ลหนะค่ะ ยังไงรอแรปต่อไปแล้วกันนะคะ เผื่อจะมีวิธีอื่นๆ มาแชร์กัน

love_Ron:
มันแล้วแต่ตัวเราน่ะค่ะ ว่าเราเคยมีประวัติที่ไหนบ้าง

ลองไปหาใน Web.ของทางโรงเรียนดูน่ะค่ะ

ฟางว่าน่าจะมีค่ะ :"D

พีท:
ใช่มันแล้วแต่ตัวเรา

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз:
ก็ยังพอจำชื่อได้อยู่รึปล่าวคะ  ถ้าเป็นแต้ว แต้วจะพิมชื่อเค้าคนนั้นที่กูเกิ้ลเลย  รับรอง ได้ชัวร์    :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version