Potter Story Lobby !!! > ห้องนั่งเล่น !

05/05/09 :: Harry Potter In Thailand (อย่างฮาๆ)

<< < (2/5) > >>

SinX_ZeRo:
ขอบคุณที่นำมาฝากครับ เคยเจอ ในเมลเเล้ว

เเต่ว่า ดูกี่ครั้งก็ตลก ครับ

Niiew:
555+ ช่างคิดกันนะค่ะ แต่จะโดนเด้งอ่ะเปล่าเนี่ย  ;D

ขอบคุณที่นำมาฝากกันค่ะ ^^

m-darkprince:
โอ้  เหอะๆ  ช่างกล้าดัดแปลง

แต่ชอบ ลูเซียส มัลฟอย ค่ะ เหมือนเจงๆ [วิบัติ] :-\

~NeroTheCherodingerCats~:
อ่อ แม่ส่งมาให้ดูแล้วอ่ะครับ = ="! ดูแล้วมันก็ฮาดี เหอๆๆๆ

ขอบคุณที่เอามาฝากแล้วกันครับ

mymun_vinsent:
เห็นด้วยกับคุณนายนะคะ คนอื่นยังพอจะเข้าใจ
แต่กับสเนปซึ่งเอามาเปรียบกับคุณเนฯ ทำเอาขัดใจอย่างแรง ไม่ได้เข้ากันเลยสักนิด เหอๆๆ

ขอบคุณค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version