Potter Story Lobby !!! > กระดานแนะนำตัว !

21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~

<< < (2/101) > >>

Phantom:
โว้ ministelmaki เกิดวันเดียวกันเลย ^^

1. ชื่อเล่น - เบสท์

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) - 16

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - Phantom ตั้งแต่เล่นมามีอยู่ยูสเดียว

4. MSN / Hi5 / Blog - exorcist_best@hotmail.com(แทบไม่ออน) บล็อกอย่าไปสนมัน ยังดองไม่ได้ที่ ฮี่ๆ  

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) - ลอร์ดโวลเดอร์มอร์ ก็ถ้าไม่มีเค้ามันก็ไม่สนุก - -+

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) - super junior ชอบมาน๊านนาน X Japan วงนี้โดนพี่ไซโคบางทีก็ไม่รู้ว่าชอบหรือเปล่าแต่ก็ร้องคลอได้แทบทุกเพลง - -" L'Arc-en-Ciel เจร็อควงแรกที่ชอบ >.< แล้วก็วงอื่นอีกมามายส่วนดาราไม่ค่อยมี

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) - เยอะแยะ ถ้าHPก็คงซิเรียสลูปินตอนละอ่อน แต่ตอนนี้ต้อง XS จากรีบอร์น คุๆ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - การ์ตูนตอนนี้รีบอร์น เฮตาเลีย พ่อบ้าน ฮารุฮิ ฯลฯ หนังสือก็พวกโฮล์มส์ ปัวโรต์ประมาณนั้น หนังละครไม่ค่อยดู

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - ทำรายงานเมื่อม.1 555+

10. แค่อยากจะบอก - เหนื่อย เครียด ชิว - -" อ่านไปเถอะกฏบอร์ดน่ะ เข้าใจซะด้วย นี่ระบายสินะ OTL

ขออนุญาตวิบัติเล็กน้อยครับ

nubi:

1. ชื่อเล่น
ANS. >>  Jiabbie_mImi_Qawaii หรือเรียกสั้นๆว่าบิก็ได้ค่ะ เเต่เรียกยาวๆก็น่ารักนะคะ

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
ANS.>>19/11/1987 ไปคำนวณเอาเอง อายุเป็นเพียงตัวเลขหลักสองตัวเท่านั้นอย่าไปคิดถึงมันเลยค่ะ

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า 
ANS. >> NUBI จะอันใหม่หรืออันเก่าก็อันเดียวกัน จะไปกี่บอร์ดก็อันเดิม

4. MSN / Hi5 / Blog 
ANS. >>nubimimi@hi5.com , karamel_kitz@hotmail.com(รับรองเจ้าของบล๊อคสวยเเน่นอน)

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
ANS. >>ชอบสเนปปี้...เพราะสเนปปี้น่ารัก น่าเอ็นดู ยู้ฮู้ๆๆๆๆๆๆๆ แฟนใครไม่รู้ยิ่งดูยิ่งน่ารัก...จุบุจุบุ

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
ANS. >>ใครหรอ....ไม่บอก....รู้ๆกันอยู่...วงอะไรนะ...ชินๆๆ..เอ..ชินอะไรนะ...ชินโนสุเกะ..ไม่ใช่ๆๆ ชินจัง (ก็อันเดียวกับเมื่อกี้) ชิน บินชาเเช็งเชื๋อก อ๋อ...ชินฮวา ฮ่าๆๆๆ หกตลกเเห่งแดนกิจจิ คุณค่าที่เกาหลีคู่ควรนี่เอง

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
ANS. >> HANHYUK IS REAL เอามาสู้ กะกระทู้ NUNA RENGER ที่บังอาจจจจจจจจ แปลพรรคเป็น WONHYUK ไม่ยอมมมมมมมมมมม ยังไงก็ HANHYUK
ส่วนที่ชอบ ก็หนึ่งคือสามีลูกสาว อีกหนึ่งก็ลูกสาว

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
ANS. >>NARUTO >>>> เพราะ SASU X NARU ,REBORN>>>>HIBARI X TSUNA ผชีวิตนี้ขาดวายไม่ได้!!!!!!!)

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
ANS. >> เพราะว่ามียักษ์กินตับ คนหนึ่ง ที่ชอบหายตัว เลยต้องมาตาม เเละอีกอย่าง หลงรักเวบมาสเตอร์ด้วยคนนะตะเอง!!!!

10. แค่อยากจะบอก
ANS. >>ยักษ์...อย่ากินตับเค้านะ...เเละที่สำคัญ...... ฉันรักเขา!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
เเละสุดท้าย HANHYUK IS REAL!!!!!

ขออนุญาตวิบัติค่ะ

dew_16:
1. ชื่อเล่น  ดิว

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  14ขวบ

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า   dew_skr16

4. MSN / Hi5 / Blog    de-de-dew@hotmail.com (รักโรงเรียน....รึเปล่า)

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)   แฮร์รี่ ,ดัมเบิลดอร์

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) รักบี้  ชอบแจจุง ปลื้มมิคกี้ และอีกมากมายที่ไม่ขานชื่อ :-*

. 7.คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  death note ,แฮร์รี่ พอตเตอร์,doraemon,dragonball

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ไม่รู้สิไม่มีเหตุผล  :-[ :-X

10. แค่อยากจะบอก  ชีวิตนี้มีเพื่อนแท้สักคนไหมเนี่ยเรา เห้อ  :P แหะแหะพูดกับตัวเอง

Rachanan:
1. กระแตค่ะ
2. อายุ 14 ปีค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :o
4. MSN:Tae_Rachanan@hotmail.com / Hi5:TaeLoveL2.hi5.com / Blog: :o 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : รอน เพราะ ไม่มีเหตุผลค่ะ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : นักร้องที่ชื่นชอบคือ พี่ๆวง K-OTIC ค่ะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) :  :o
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : ทุกเรื่องๆค่ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ชื่นชอบในภาพยนตร์ค่ะ
10. แค่อยากจะบอก[/size]  : ว่ารักเพื่อนๆนะคะ

* ขอเอาคำสั่ง move ออกน่ะค่ะ  ^^~

✖ Undertaker™:
1. ชื่อเล่น : แพร, แพรว, ทึก อยากเรียกอะไรก็เรียก 55

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 18 ปี

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : ใหม่ Sleeping Forest + เก่า Miracle (ใช่รึเปล่าหว่า ?)

4. MSN / Hi5 / Blog : pairjungja@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : เดรโก มัลฟอย เพราะ ไม่รู้ทำไม แต่ชอบคนแบบนี้อ่ะเหมือนเลวได้ใจ ชอบสีผมด้วยอ่ะ แหง่บ ๆ ดูแล้วเหมือนคนเย็นชา ไร้ความรู้สึก 55

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : ดาราชอบแอ๊ฟ (พิมพ์ถูกรึเปล่า ?) เพราะดูเป็นคนเรียบร้อยดีอ่า พูดเพราะ อ่อนหวาน ผู้หญิงในสเป็คเลย >< (แกเพศไหนกันแน่) ส่วนนักร้อง .. ต้องบอกอีกเหรอ ? 55 Super Junior คือคำตอบสุดท้าย แต่ไม่ท้ายสุด แหง่บ ๆ เพราะบางทีก็แอบปันใจไปให้คนอื่นเหมือนกัน แหะ ๆ แต่ยังไงเอสเจก็ที่หนึ่งเสมอนะ ฮี่ ๆ

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : อ๋า .. ตอนแรกก็คู่ปกติคังทึกนั่นแหล่ะ แต่พออ่านไปนาน ๆ เริ่มไม่ไหวมันเหมือนถึงขีดสุดในการจิ้นยกให้เค้าเป็นตัวพ่อแม่ไปแล้วกัน หันมาจิ้นฮันทึกดีกว่า 55 ถึงเค้าจะไม่เรียลแต่เค้าก็สเปเชียลนะตัวเอง คึคึ .. ความจริงก็รับได้ทุกคู่แต่จิ้นเมะกับเมะไม่ได้อ่ะ อ่านแล้วรู้สึกแปลก ๆ เหมือนมันไม่ใช่อ่ะกิ๊ป ! มันไม่ใช่ - -" อีกอย่างก็คือคู่ที่ทึกเมะ โอ๊ยยยย รับไม่ได้ T^T

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : แบ่งเป็นพวกแล้วกันนะ
การ์ตูน - เทพมรณะ, xxxHolic, นารูโตะ, แอร์เกียร์, แฟรี่เทล, Q.E.D., C.M.B., คนลึกไขปริศนาลับ, ดีเกรย์แมน
ภาพยนตร์ - Harry Potter, X-Men, Death Note
ละคร - หนังผีทุกเรื่อง
หนังสือ - ชอบอ่านการ์ตูนกับนวนิยายแปล

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เพราะอะไร ? นั่นสิ 55 ตอนแรกก็คิดว่าสมัครไม่นานก็คงหายไปอีก (เหมือนหลายที่ที่ไม่เล่น : แอบเลว) แต่ก็อยู่มานานจนถึงตอนนี้ คงเป็นเพราะที่นี้มีอะไรดี ๆ หลายอย่างอ่ะ ^^ (เขิน คึคึ ..)

10. แค่อยากจะบอก : ใจร้ายจังนะ ทั้ง ๆ ที่มองเห็นผมแท้ ๆ (ไม่เกี่ยว 55) เอาดี ๆ แล้ว .. ทักกันได้ค่ะ แต่ ดีมาดีตอบ เกรียนมาเกรียนไปนะค่ะ ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version