ผู้เขียน หัวข้อ: 25/03/52 - ใครมีหนังสือใหม่ๆที่น่าสนใจมาบอกหน่อยนะค่ะ  (อ่าน 2250 ครั้ง)

p@kka

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
ใครที่รู้ว่ามีหนังสือออกใหม่ที่น่าสนใจช่วยมาบอกหน่อยนะค่ะ จะหาซื้ออ่านอ่ะค่ะ
~ I Love Harry Potter ~

angle potter

• ความมืดมิดจะถูกทำลายด้วย..แสงสว่าง
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
ขอแนะนำ angle boy เด็กชายพันธุ์เทวดาค่ะ
สนุกมากเลย มีอยู่ 3 ภาคค่ะ
ภาค 1 กับ 2 ออกไปแล้วค่ะ
ตอนนี้ภาค 3 เล่ม1 ออกมาแล้ว ภาค 3 เล่ม 2 กำลังจะออกมาค่ะ
มีที่งานหนังสือนานาชาติ (มั้ง ถ้าจำไม่ผิด) ตามร้านค้าก็ประมาณปายเดือนมีนาค่ะ

สนุกมากนะค่ะ ลองไปหาอ่านดู
ความมืดทำให้เธอไม่เห็นฉันและความมืดของเธอนั้น ทำให้ฉันพบแสงสว่าง
แต่เมื่อแสงสว่างทำให้เธอเห็นทุกอย่างกระจ่าง ความสว่างจะพรากจากเราให้ห่างกันไปไกล ทุกที....ทุกที...

~Montri~

• บุคคลทั่วไป
Twilight อ่ะครับ แต่ผมไม่มีเงินซื้อ
ได้แต่เช่าเอาอ่ะครับ และก็จะลองอ่าน
Angle Boy ดูขอบคุณนะครับ

jam

• บุคคลทั่วไป
หนังสือที่น่าอ่านก็ผจญภัยใต้อุโมงค์กับมหันตภัยใต้พิภพ
สองเล่มนี้สนุกมาก  อยากให้ลองอ่านดู
เรื่อง angle boy ก็สนุกเราอ่านแล้ว
 :)

Magic-Cvidiz

• =^=//...Magic-Cvidiz....?[z(- -)//]
  • มนุษย์หมาป่า
เรา อ่านนิยายทางเด็กดีอะ

สนุกดี

SMF spam blocked by CleanTalk