ผู้เขียน หัวข้อ: 11/03/2552:คือว่าเรายังไม่ได้รับเดลลี่...อ่ะ  (อ่าน 1865 ครั้ง)

MoVoLoW

• บุคคลทั่วไป
เกิดอะไรขึ้นทำไมเมื่อวานเราสมัครแต่วันนี้ยังไม่ได้เดลลี่พรอเฟ็ตค่ะมันเกิดอะไรขึ้นค่ะ

~NeroTheCherodingerCats~

• Staff - T
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
Re: 11/03/2552:คือว่าเรายังไม่ได้รับเดลลี่...อ่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มีนาคม 2009, 03:59:21 pm »
ในส่วนของเดลี่พรอเฟ็ตจะมีเป็นช่วงๆอ่ะครับ

ตอนนี้คงจะยังไม่มีข่าวคืบหน้าอะไรน่ะครับ

แต่ถ้ามีข่าวเมื่อไหร่ รอรัได้เลยครับ ^^

ปล. รบกวนพี่นาหรือพี่มดย้ายกระทู้หน่อยนะฮะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

==============================================================

ล็อคหัวข้อ วันเสาร์ที่ 21 มีนาคม 2552
~ Chicken_rengeR ~
Staff @ Potterstoryweb.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2009, 12:42:25 pm โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

เมื่อมีการเริ่มต้นเรื่องราว...มันก็จะต้องมีจุดจบ
หากแต่ว่า...มันก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณว่ามันจะจบยังไำง
แล้วคุณล่ะ อยากให้เรื่องราวของคุณจบแบบไหน??

SMF spam blocked by CleanTalk