ผู้เขียน หัวข้อ: 8/4/2553 อยากถามเรื่องเครื่องเกมส์ครับ*-*  (อ่าน 1929 ครั้ง)

ผู้พิทักษ์

• ♥คุณเอ็มม่าเสมอ
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • คุณเอ็มม่า วัตสันโปรดรู้ไว้ว่าผมอยู่ข้างคุณ
คือว่าผมกำลังจะซื้อเครื่องเกมส์อ่ะครับ
แต่ยังลังเลอยู่ระหว่างPS2กะPSPอ่ะครับ
ผมอยากรู้ว่ามันแตกต่างกันยังไงผมก็เห็นมาจากเว็บอื่นแล้ว
เขาบอกว่าPSPภาพไม่สวยเท่าPS2อ่ะครับ
เลยอยากรู้ว่าภาพของPSPมันสวยมากไหมหรือสวยประมาณเท่าไร
แล้วรุ่นไหนดีบ้างครับ
รบกวนกูรูตอบด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ :D
เอ็มม่า วัตสันไม่ว่าคุณจะอยู่ไหน
แต่ขอให้รู้ไว้ว่าผมรักคุณเสมอ

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • มนุษย์หมาป่า
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
Re: 8/4/2553 อยากถามเรื่องเครื่องเกมส์ครับ*-*
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 01:51:47 pm »
ถ้าชอบแนว RPG กับ SRW ก็กด PS2 ไปเลยครับ

แนว srw มีหลายภาค ยิ่ง srw Z ออกมาแล้วด้วย พลาดไม่ได้ครับ (พลาดไม่ได้ยังว่า เพราะ หนุกดี - -*)

ถ้าชอบแนวพกพา ดูหนัง ฟังเพลง ก้อคงต้อง psp ล่ะครับ !!

เลือกได้ยังหล่ะไอ้น้อง ^^

~NeroTheCherodingerCats~

• Staff - T
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
Re: 8/4/2553 อยากถามเรื่องเครื่องเกมส์ครับ*-*
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 03:31:39 pm »
ก็ขึ้นอยู่กับว่าอยากเล่นเกมส์แนวไหนมากกว่าอ่ะครับ

แต่อย่างที่ฟ่าแนะนำมาอันนั้นก็ถูก สะดวกแบบไหนก็แบบนั้นครับ

เมื่อมีการเริ่มต้นเรื่องราว...มันก็จะต้องมีจุดจบ
หากแต่ว่า...มันก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณว่ามันจะจบยังไำง
แล้วคุณล่ะ อยากให้เรื่องราวของคุณจบแบบไหน??

I My Me Mine

• มนุษย์หมาป่า
  • เพราะผมรัก 4Minute ฮยอนอา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010, 11:36:22 am »
ผมมี PS2 นะครับ แต่ไม่ได้เล่นเลย  ทิ้งไว้จนฝุ่นเกาะ

เพราะไม่มีเวลาเล่น

อยากได้ PSP มากกว่า เพราะพกพาได้สะดวก

SMF spam blocked by CleanTalk