ผู้เขียน หัวข้อ: PSW.STAR 090309 - คุณอยากออกเดทกับนักแสดงคนไหนมากที่สุดในเรื่องแฮร์รี่ พอตเตอร์  (อ่าน 6099 ครั้ง)

MickeyMouse

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
 :-* ช่วยกันออกความเห็นกันหน่อยนะคะ.... แล้วบอกกันด้วยน้า.... ว่าจะไปออกเดทที่ไหนค่ะ... อิอิ :D

:-*  :-* ตอบเองก่อนเลยละกัน...555+ อยากไปออกเดทกับแฮร์รี่ ที่ห้องโถง((วันงานเต้นรำอ่า... อิอิ)) ^-^

ADD TOPIC DATE: 09 MAR 09 1440
mymun_vinsent ++ PSWeb's STAFF

COMBINED POST (Double Post) + EDIT WORDING: 09 MAR 09 1452
1st WARNING PM: 09 MAR 09 1440
uknow_who ++ PSWeb's STAFF T

อ้างถึง
:-* ช่วยกันออกความเหนกานหน่อยนะค๊ะ.... แล้วบอกกานด้วยน้า.... ว่าจะไปออกเดทที่ไหนค่ะ... อิอิ :D

:-*  :-* ตอบเองก่อนเลยล่ะกาน...555+ อยากไปออกเดทกับแฮร์รี่ ที่ห้องโถง((วันงานเต้นรำอ่า... อิอิ)) ^-^

TOPIC LOCKED 32 DAY: 10 APR 09 1106
uknow_who ++ PSWeb's STAFF T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2009, 10:44:28 am โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

solla6960

• บุคคลทั่วไป
อยากออกเดทกับ  เซดดริก  ดิกกรอรีย์  ที่ห้องต้องประสงค์

p@kka

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
อยากออกเดทกับโวลเดอร์มอร์ที่ร้านเกมกลวิเศษวีสลีย์มันคงจะแปลกพิลึกดี เท่ห์ดีได้เที่ยวกับจอมมาร 5555+ :D
~ I Love Harry Potter ~

[[:F{oreVer}[HHR:]]

อยากออกเดทกับเฮอร์มี่ที่ฮ้อกสมีกอ่านะ.......
แบบว่า....เขินอ่ะ!!!!~ :-*

akayachan

อยากออกเดทกับ เดรโก มัลฟอย อ่าค่ะ :-*

อ่อ..ไปที่ไหนดีหล่ะ คฤหาสน์มัลฟอยเลยดีมั้ย ;)

Pim Malfoy

อยากออกเดทกับ เดรโกมัลฟอยอ่ะ   :-*

แล้วไปซื่อขนมกันที่ร้าน ฮันนี่ดุกส์   :-\

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
ก็คงจะเป็นหนุ่มรอน คนเดิมแหละค่ะ ๕๕

ไม่เคยจะเปลี่ยนเลยนะ จะพาไปทำวัตรเย็นซะหน่อยค่ะ

แล้วก็จับบวชซะเลย ๕๕ คงฮาไม่น้อยนะค่ะ

แฮร์รี่ พอตเตอร์

• อยากเรียนจบเร็วๆจัง
  • มนุษย์หมาป่า
อยากออกเดทกับเฮอร์ไมโอนี่ที่สุดเลย ที่ร้านไม้กวาดสามอัน โรแมนติกที่สุดเลย
แฮร์รี่ เจมส์ พอตเตอร์

c я σ s s™

• ฉันคือฉัน จบข่าว..!
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ++ Weasley is our King!! ++
    • http://crossonline123.hi5.com
ก็อยากออกเดทกับแฮร์รี่ที่..ตรอกไดแอกอนมั้ง?? (ของเยอะดี - - :P :-[ )

เอ..หรือว่าไปเดทใต้ต้นมิสเซิลโทดีหว่า ;)

ล้อเล่นๆๆๆ :D

อิอิ :D ;D :)

SMF spam blocked by CleanTalk